Giá gà hiện tạii (26/12/2013) khu vực của mọi người thế nào rồi??

Hiện nay, giá gà xuống thấp quá mặc dù gần đến thời điểm cuối năm rồi. Khu vực mọi người số lượng gà đến giai đoạn xuất nhiều chưa???

Chia sẽ nhé!!

Gà ta giá tết 110k/kg các bác ơi

tới hôm nay mình đã bán hết gà còn vài chú ăn tết thôi.hên là it lông cũng bán được.bán đủ giá hết vì mình bán lẻ.từ 80-110/kg.khoẻ rồi

Gía gà ở minh ban le 13 .
Năm nay lỗ nặng vì đang trúng đợt dịch khó bán.
Xin hỏi ai biết thuốc baytri2.5 nhiêu 1 chai ko và mua o đâu nhỉ

Tổng kết từ 24-30 mặt dày ra chợ ngồi bán, đồng giá 100k/em. Bán được hơn 100 em, toàn hàng 1,5-1,6kg, năm nay bà con thắt chặt chi tiêu gà mình lông lá nhìn thảm nhưng được cái nhẹ cân nên đắt như tôm tươi.

Tổng kết từ 24-30 mặt dày ra chợ ngồi bán, đồng giá 100k/em. Bán được hơn 100 em, toàn hàng 1,5-1,6kg, năm nay bà con thắt chặt chi tiêu gà mình lông lá nhìn thảm nhưng được cái nhẹ cân nên đắt như tôm tươi.

Hix,nhìn nhầm tưởng bác bán 100k/kg. Thì ra bán có 100k/con. Vậy là chưa đc 70ngàn/kg nữa hả.? Hi vọng dịp tết mà giá thế này chán quá bác nhể? E cũng có it thôi mà lái vào trả thấp quá,toàn phải bán lẻ

À nhầm 100k/kg nhé bạn, không bớt 1 ngàn luôn, vẫn đắt như thường, đợt rồi trời lạnh mấy anh nuôi vài con chờ tết bị dính bệnh ra đi cả xã, có mình nuôi số lượng phòng thủ tốt nên không sao. Cả tết có 1 mình mình lũng đoạn thị trường:lol:

Củ chi tết này được 120k/kg. Không như kỳ vọng nhưng cũng có tiền xài tết. hihi

Mới tập nuôi có hơn 100c mà đầu tư 10tr rồi. Giá có 86k thấy nản quá k bt có nên neo lại hay k nửa, hic hic!

Back