Giá gà hiện tạii (26/12/2013) khu vực của mọi người thế nào rồi??

Hiện nay, giá gà xuống thấp quá mặc dù gần đến thời điểm cuối năm rồi. Khu vực mọi người số lượng gà đến giai đoạn xuất nhiều chưa???

Chia sẽ nhé!!

ngày 10/2/2014 ( tức ngày mừng 10 tết ) . tại khu vực ngoại thành Hà Nội. giá gà ta thả vườn giá 85k/1kg .

gà quéo gì nản quá....

Đang mùa dịch, bán ra thì lỗ , mà giữ lại nuôi sợ quá kỳ không bán được cũng toi.... haizzz

gà giông gì mà giá 90k vậy bác.ở tiền giang lái vô mua có 55k à giống gà bình định.cho mình xin số dt của lái gà đó được không bác
Gà nòi lai đó bạn, lái mua về bán chợ. Cần thì lái alo mìh đem lại 1 lần vài chục hà. " hên là gà mih chưa ra lôg hết nên mặc sức mà lựa gà bán" hihi

Last edited by a moderator:
Gà nòi lai đó bạn, lái mua về bán chợ. Cần thì lái alo mìh đem lại 1 lần vài chục hà. " hên là gà mih chưa ra lôg hết nên mặc sức mà lựa gà bán" hihi

Giá có vẻ tốt rồi nhỉ?
Có nắm giá gà nuôi trại, xuất SL trên 1.000 con hong bạn ơi?

ga thit giong binh dinh hien tai lai mua 50k 1kg

có gọi lái kia ko pác, ở tiền giang pác nuôi gà nồi bến tre thì mới có gjá, hoặc gà tàu vàng nhưng gjống gà tàu vàng này lúc gà mà ế thì ko ai mua.

có gọi lái kia ko pác, ở tiền giang pác nuôi gà nồi bến tre thì mới có gjá, hoặc gà tàu vàng nhưng gjống gà tàu vàng này lúc gà mà ế thì ko ai mua.

9x cho hỏi giống gà nồi bến tre mua ơ đâu để con giống chất lượng, tại khu vực mình thương lái thích mua gà nòi bến tre

lai khac,o bac lieu,dang ngay dot het dich H5N1 nen no ep gia lam,vi ga con ton dong nhieu nen chua co len gia duoc dau,ga minh 2kg 1 con roi nen de lau ko duoc,phai ban thoi.

9x cho hỏi giống gà nồi bến tre mua ơ đâu để con giống chất lượng, tại khu vực mình thương lái thích mua gà nòi bến tre

mình mua ở mỹ tho, tiền giang, còn ở tỉnh khác thì mình không rỏ.
Lái chuộn giống nào thì nuôi gjống đó vậy.

mình mua ở mỹ tho, tiền giang, còn ở tỉnh khác thì mình không rỏ.
Lái chuộn giống nào thì nuôi gjống đó vậy.
Chợ chổ mình chuyên bán gà nòi bến tre, loại gà trống có bộ lông đuôi dài. Nên mình tính nuôi loại này đem ra bán trực tiếp cho các tiểu thương ngoài chợ, khỏi thông qua thương lái. Gà giống chổ bạn mua nuôi chất lượng mỗi đợt có đều không, gà trống có lông đuôi dài không hả bạn?

Back