Thảo luận Gia ga ta Tha vuon?

• Thread starter duycodonmai1952000
  • Ngày gửi
Cho em hoi gia ga Tha vuon hien nay the nao? Em o Mo cay Nam-Ben Tre gia o e la 90k/kg.

giá đó là gà mái hay trống ban.mình ở củ chi trống ta 90,mái 100.nhưng gà đó ko phải gà mình nuôi,gà mình nuôi là gà nòi đòn nuôi bán thịt bằng bắp thì mình bán với giá 130k/kg trong,150k/kg mai

Thành phố yên bái gà mái 100k/kg, trống 90k/kg. Nhưng phải nuôi trên 5 tháng, thịt dai, k cám tăng trọng.

Em ở Lạng Sơn gà ri thuần mái từ 1,1-1,3 kg giá 110/kg từ 1,4-1,6kg

Em ở Lạng Sơn gà ri thuần mái từ 1,1-1,3 kg giá 110/kg từ 1,4-1,6kg

Gà ri thuần mà giá rẻ vậy bạn, bạn bán cho thương lái à ? Tết rồi ở HN còn bán 160-170K / kg nè. Mà gà bạn bán giá đó thì là nuôi bao nhiêu tháng ? Giá gà trống, gà mái cũng đồng giá như nhau hả ? Gà ri thuần mà giá vậy còn rẻ hơn cả gà ta nữa. Quê mình họ bán gà ta ( chẳng biết gà ta loại gì ) cũng hét 120K / kg rồi.

Gà ri thuần mà giá rẻ vậy bạn, bạn bán cho thương lái à ? Tết rồi ở HN còn bán 160-170K / kg nè. Mà gà bạn bán giá đó thì là nuôi bao nhiêu tháng ? Giá gà trống, gà mái cũng đồng giá như nhau hả ? Gà ri thuần mà giá vậy còn rẻ hơn cả gà ta nữa. Quê mình họ bán gà ta ( chẳng biết gà ta loại gì ) cũng hét 120K / kg rồi.
À do đt mình lỗi nên up thiếu thôi. Mái từ 1,3-1,6kg giá 130-150/kg . Còn chống dò thì 90-100k còn gà thiến thì từ 150k/kg trở lên

Nôi gà tết nuôi gà lai chọi bán dc k mọi ng
có gì mà bán ko được,mình đây nuôi nòi thịt nè bán ngon lành thấy đâu có sao đâu,gà con còn bán chạy hơn gà con của gà ta nữa,vì sức đề kháng mạnh hơn nên người nuôi lẻ thích nuôi hơn gà ta

Cho em hoi gia ga Tha vuon hien nay the nao? Em o Mo cay Nam-Ben Tre gia o e la 90k/kg.
Cần Thơ, Hậu Giang: Trống Mái như nhau giá lẻ 95k, giá sỉ 85k/kg (bao bầy), gà từ 1kg3, ăn 80% lúa xay, 10% cám công nghiệp, 10% rau xanh (lục bình, đọt chuối non, hạt bo bo)

có gì mà bán ko được,mình đây nuôi nòi thịt nè bán ngon lành thấy đâu có sao đâu,gà con còn bán chạy hơn gà con của gà ta nữa,vì sức đề kháng mạnh hơn nên người nuôi lẻ thích nuôi hơn gà ta
Bán tết thì có hơi khác một tý, vì tết nên con gà nguyên lông cần mẫu mã nhiều hơn chút, mình nghĩ các giống gà mào to chân nhỏ lông kín màu đỏ tía thích hợp vd gà mía, gà j , gà tân hồ, gà mình dư...

Bán tết thì có hơi khác một tý, vì tết nên con gà nguyên lông cần mẫu mã nhiều hơn chút, mình nghĩ các giống gà mào to chân nhỏ lông kín màu đỏ tía thích hợp vd gà mía, gà j , gà tân hồ, gà mình dư...
tuỳ vùng bác ạ,ở nơi em ,thấy khác ở chỗ là có nhà cúng gà mái ,có nhà cúng gà trống nhưng chân vàng thôi

giá đó là gà mái hay trống ban.mình ở củ chi trống ta 90,mái 100.nhưng gà đó ko phải gà mình nuôi,gà mình nuôi là gà nòi đòn nuôi bán thịt bằng bắp thì mình bán với giá 130k/kg trong,150k/kg mai
Gà ở bạn có giá quá, ở em gà thả đồi. Trống 70, mái 85

Nếu bạn nuôi 3 tháng bán thì giá đó chuẩn ko kêu ca, vì gà của bạn non bán ko được giá. Bạn nuôi thêm thành gà 5 tháng chắc chắn được giá 90 hoặc 100
Gà em nuôi khoảng 4 tháng rưỡi, nhưng lái họ ép giá anh ạ.

Bài viết có nội dung tương tự
  • can tim trai giong ga uy tin khu vuc nam trung bo
    • Thread starter ga ninh thuan
    • Ngày gửi
  • ga tre tha vuon
    • Thread starter GatreTAYNINH
    • Ngày gửi
  • ga tre gia re
    • Thread starter GatreTAYNINH
    • Ngày gửi
  • ga tha vuon
    • Thread starter levanhoabudop