Hàng độc đăklăk - Thiên tuế vạn tuế hơn 30 năm tuổi

• Thread starter pekung_58
  • Ngày gửi
P

pekung_58

Guest
Chi tiết liên lạc
097 8866 827 Chánh
Trung Hoà ,DLAK
Tình hình là em giao bán dùm ông bà ngoại ạh.Nhà ông bà nghèo , bây giờ định sửa lại cái sân cái nhà mà ko đủ tiền ..Đành bán thứ quý nhất trong nhà là
2 Cây thiên tuế hay vạn tuế j đó em chẳng bít

Sơ lược 1 tý về kính thước và số tuổi của cả 2 cây nha
Chiều cao thân cây .Tính từ gốc đến cổ thân thui nhá đã khoảng 1, 6 ;1,7m rồi (chưa tính từ cổ thân đến hết tán lá nhá ) .
Chiều rộng : Đo đường kính chỗ nhỏ nhất cổ thân dao động từ khoảng 60- 70cm j đó ( đó mới là đường kính thân , ko phải dường kính tán nhé, tán thì xum xuê to vật vã )
Chiều cao ,chiều rộng em ước lg như thế vì chưa đo cụ thể đc ,nhưng bảo đảm ko nhỏ hơn

Cây thứ nhất :

Cây thứ 2 ( bao gồm cả cây con mọc lên từ gốc của cây lớn lun nha ).Do hình chụp bị nắng chiếu nhìn nó vàg vàng vậy ,chứ ở ngoài xanh mướt như cây 1 lun nhá mí bro

Giá cả : Nếu bro nào hốt liền 2 cây 1 lúc thì giá là 62tr /2 cây .
Mua lẻ từng cây :
Cây 1 : 30triệu
Cây 2: 35 triệu .Kích thuớc đường kính thân nhỏ hơn cây thứ nhất 1 tý nhưng có cả cây con ở phía duới ( gọi là cây con chứ cái tán nó chà bá
)
Giá đó đã bao gồm tiền lên chậu ,tiền ship hàng ( bằng xe hoặc bằng máy bay ) + tiền vé báy may bao đi , bao về tiện cho việc lên xem hàng và mua hàng của các bro
Tiền vé máy bay lên xem hàng và ra về chỉ bao khi khách đến xem và mua hàng nhé ) Bro nào chỉ xem nhưng ko mua thì phải tự túc ah .Thông số,hình dáng về 2 cây trên em bảo đảm hoàn toàn giống với ngoài đời ,ko có chuyện sai khác ,em phải nói trc để lỡ có bro nào lên mà ko mua lại đòi tiền bao đi về vì lí do này kia thì vô lí quá .Các bro thông cảm ah

Còn 1 món mà em phải gọi là đọc và ko bít định giá sao lun, bro nào am hỉu về đồ cổ và trả giá đc em bán ah
Cây dao hay mác bằng đá thời kì đồ đồg đồ đá

tuổi của nó khoảng 2500 năm đến 3000 năm j đó

úp hình

Chi tiết liên lạc
097 8866 827 Chánh
Trung Hoà ,DLAK

Back