Hãy thận trọng với Rắn mối

• Thread starter hoatrangnguyen
  • Ngày gửi
hiện nay con rắn mối đang được mọi người chú ý bởi tính khả thi và chi phí đầu tư tương đối nhỏ. tuy nhiên trên thị trường có nhiều người lợi dụng sự mới mẻ va khan hiếm này để trục lợi. bà con nào muốn mua con giống hãy cẩn thận để tránh trường hợp mất công mất của, vì trên thị trương hiện nay con rắn mối từ campuchia chui về rất nhiều( so với số lượng con giống). mua phải loại này chỉ mất công mất tiền thôi ,về nuôi được mấy ngày là chết hết. em bị dính rồi nên có mấy lời cho những ai đang có ý định mua con rắn mối.

hiện nay con rắn mối đang được mọi người chú ý bởi tính khả thi và chi phí đầu tư tương đối nhỏ. tuy nhiên trên thị trường có nhiều người lợi dụng sự mới mẻ va khan hiếm này để trục lợi. bà con nào muốn mua con giống hãy cẩn thận để tránh trường hợp mất công mất của, vì trên thị trương hiện nay con rắn mối từ campuchia chui về rất nhiều( so với số lượng con giống). mua phải loại này chỉ mất công mất tiền thôi ,về nuôi được mấy ngày là chết hết. em bị dính rồi nên có mấy lời cho những ai đang có ý định mua con rắn mối.

Em nghĩ bác đã có công chỉ rõ sự thật thì cũng ko nên dấu nhân vật
Bác có thể cung cấp thông tin để mọi người đề phòng

Thật ra con rắn mối không xa lạ gì với mọi người, do muốn nuôi số lượng lớn tức thời nên mới mua thôi, chúng ta có thể tìm bắt tại địa phương và nuôi nhân đàn củng được mà .

em không muốn nói rõ tên hay địa chỉ cung cấp chỉ vì không muốn mỗi lần lên diễn đàn lại cứ cãi lộn thôi.còn ai muốn mua con giống này nếu đề phòng họ sẽ dẽ dàng nhận ra đâu là thật đâu là giả .

cảnh giác

các bạn cảnh giác là chính xác đấy :
dể nhận ra thôi :
bạn so sánh giá thu mua vào và giá bán ra của 1 số cơ sở chăn nuôi là rỏ liền

Bạn nói cho rỏ xem rắn mối CPC tại sao nuôi ko được lăn ra chết.theo mình biết dù là ở đâu nó cũng vẩn là con rắn mối thiên nhiên và rất dễ nuôi.....

Back