Hội chăng nuôi gà đá nhưng không đá gà

• Thread starter Thần kê
  • Ngày gửi

Anh em cho ý kiến

Last edited by a moderator:
bạn ở đâu ? giới thiệu thêm về gà đá được của bạn đi!!!

Mình cũng chỉ mới thử nghiem thôi. Gà mình chủ yếu là mỹ lai và peru lai như trên hình đó. Cũng có vài anh em bắt đá thử rồi cũng được lắm. Anh em góp ý thêm

Gà chưa ra trường thì tầm 1~3triệu thôi tùy theo gà.được cái chi phí ít dể chăm sóc không tốn nhiều thức ăn. Với lại hằng tháng mình tuyển gà chó bán gà thịch cũng có thu nhập
Chào đồng nghiệp hehehehe ^^
Bác có mô hình nào chia sẻ anh em sem vui

Gà chưa ra trường thì tầm 1~3triệu thôi tùy theo gà.được cái chi phí ít dể chăm sóc không tốn nhiều thức ăn. Với lại hằng tháng mình tuyển gà chó bán gà thịch cũng có thu nhập

gà nòi gà lông giá như vây cũng ok, ko cao, vì nuôi vất vả hơn gà tre nhiều. cần diện tính lớn hơn.

Gà lai hay gà việt mình cũng có. Theo yêu cầu người chơi thôi. Mình không có gà tre. bạn thấy gà nào đang thịnh hành

cũng đang nuôi như chủ top nhưng chỉ nuôi gia công cho người ta thôi

Mình trc có nuôi gà đá cựa, Việt, Mỹ lai, Peru, Asil đủ hết, nhưng sau này ngưng rồi, chỉ còn nuôi gà thịt kiểu trang trại kết hợp với bò dê thôi à

Lúc trc o trong sg e cug hay thấy nhiều người nuoi theo kiểu này,còn như tui e nuôi k dc a ah,nuôi gà phải chọn tông,chọn dòng là điều tiên quyết,còn cái cách a nuoi là ho đã biết tông biết dòng của a roi thì a nói bán cho họ dc.như e tay ngang k co uy tín thì ai mà dám mua.hj

Tui cũng đang nuôi gà đá đây,tui ở bình chánh tp.hcm,có gì ae hợp tác
Tui tự đổ gà tự nuôi tự bán,qua nhiều kênh như bạn bè,chợ tốt,fb....v..v
Gà nòi,gà tre, gà lai có Việt có đủ hết
Mình có vườn rộng nên ae nào có nhu cầu bao tiêu thì đưa gà nọc mình đổ nuôi lớn ae bắt về chơi,hoặc bán lại cũng dc
Hợp tác lh:0908208415 kha,37 tuổi
Hoặc ae nào cần chơi gà bổn mình đổ thì nhà mình bán rẻ cho ae thử bổn
Nòi giá từ 8tr-3 triệu,tre từ 4tr-1,2 triệu gà sắp đủ pin nha
Bao xổ,nếu là khách quen bao đá luôn
Vài tấm gà nhà tui ae đánh giá giùm

tôi kết con nhan rồi do nha! @kinhkha79 tôi chỉ nuôi gà mỹ lai với peru ,phi lai thôi còn thiếu giống asil anh em nào ở tây ninh có asil máy bán cho tôi với. hiện nay tôi ở trong vườn cao su 9ha có lưới b40 bao quanh được chia làm 2 khu vực 1 bên nuôi gà nồi lai để bán thịt và đang gây giống còn 1 bên thì nuôi gà đá mà trên tôi gà rẽ lắm các bác ạ chỉ khoảng 700k 1 con chưa đá. nếu ăn được 2, 3 độ thì được 2 triệu ngoài. mà tôi không đá gà thì biết làm sao? vì khi thấy con gà đá mà ộc máu là tự nhien nước mắt tôi chảy ra bởi vậy tôi không đem gà đi đá được cho lên giá a, e có cách nào cho gà đá không đem ra trường mà giá lên không chỉ tôi với

tôi kết con nhan rồi do nha! @kinhkha79 tôi chỉ nuôi gà mỹ lai với peru ,phi lai thôi còn thiếu giống asil anh em nào ở tây ninh có asil máy bán cho tôi với. hiện nay tôi ở trong vườn cao su 9ha có lưới b40 bao quanh được chia làm 2 khu vực 1 bên nuôi gà nồi lai để bán thịt và đang gây giống còn 1 bên thì nuôi gà đá mà trên tôi gà rẽ lắm các bác ạ chỉ khoảng 700k 1 con chưa đá. nếu ăn được 2, 3 độ thì được 2 triệu ngoài. mà tôi không đá gà thì biết làm sao? vì khi thấy con gà đá mà ộc máu là tự nhien nước mắt tôi chảy ra bởi vậy tôi không đem gà đi đá được cho lên giá a, e có cách nào cho gà đá không đem ra trường mà giá lên không chỉ tôi với
Đã nói rồi chỉ cần quan hệ rộng thôi,đưa cho ae nào uy tín đi đá ăn mới lấy tiền thua thì mời người ta thịt còn bù thêm rựu là được.lấy uy tín trước đi

Back