Hội Nuôi Gà Thả Vườn Cần Thơ _ Hậu Giang _ Sóc Trăng

• Thread starter ngocphucit
  • Ngày gửi
:huh::huh:
Chào cả nhà,

Hổm nay Phúc nông dân tui rất tâm đắc cái diến đàn này, mà riêng bản thân tui thì ở Cần Thơ. Lên diễn đàn học hỏi kinh nghiệm các bác. Nay mạo mụi lập "thớt" này để khi bà kon nào có nhu cầu trao đổi mà ở gần gần nhau thì mình có thể offline để thực tế mô hình! Bà kon ủng hộ thì tham gia và cổ vũ cho nhiều người cùng tham gia nhé!
Hẹn gặp lại các bà kon!

---------------------------------------------------------------
ABC
Nhà Phân Phối Thức Ăn Chăn Nuôi Cargill (USA)
Phúc nông dân: 0939 199 872
YM! vnp280881@yahoo.com.vn

:huh::huh:
Chào cả nhà,

Hổm nay Phúc nông dân tui rất tâm đắc cái diến đàn này, mà riêng bản thân tui thì ở Cần Thơ. Lên diễn đàn học hỏi kinh nghiệm các bác. Nay mạo mụi lập "thớt" này để khi bà kon nào có nhu cầu trao đổi mà ở gần gần nhau thì mình có thể offline để thực tế mô hình! Bà kon ủng hộ thì tham gia và cổ vũ cho nhiều người cùng tham gia nhé!
Hẹn gặp lại các bà kon!

---------------------------------------------------------------
ABC
Nhà Phân Phối Thức Ăn Chăn Nuôi Cargill (USA)
Phúc nông dân: 0939 199 872
YM! vnp280881@yahoo.com.vn
Các Bác đâu rồi,vào thăm gia nào.
EM ở Đà Nẵng,lót dép ngồi học các bác

Mình củng ủng hộ chủ thớt. chia sẽ kinh nghiệm cho bà con đã và đang nuôi gà. minh cũng ở an giang

ủng hộ các bạn miền Tây. Thu hút thêm được nhiều thành viên thì ae chăn nuôi gà có thêm 1 chút kiến thức và kinh nghiệm thực tế. Sau này, nếu thuận lợi có thể offline nữa. Đúng là tin mừng cho ae chăn nuôi Agriviet của chúng ta.

Đăng ký một vé luôn nha pak! Mình ở An Giang nè... Xin học hỏi kinh nghiệm! ^^

Cho mình một vé nữa.
Anh em nào ở Anh Giang Cần Thơ biết lái mua gà thả vườn cho mình xin số điện thoại nha.À giá hiện nay nhiêu một kg ha các bạn ha

À quên bác hoangtucantho sao chưa ra tập 2 nữa vậy bác chờ dai cổ rồi nè

xin gia nhập hội nè

cho mình một vé với các bác ơi!
đang tập tành chăn nuôi thôi, các bác cho em vào học hỏi kinh nghiệm nha.hjhj
mình đang ở cần thơ nè, nhưng quê mình ở sóc trăng lận :d

Đưa lên đầu trang để mọi người thấy nè! Cuối năm rồi...đăng ký off tại Cần Thơ đi!
Để hoangtucantho "trốn nợ" vài ngày ...B)

Back