Hỏi về thuốc úm gà con?

• Thread starter Hoangloi_cnhd
  • Ngày gửi
E ở chí linh hải dương. Có bác nào cung cấp thuốc úm gà và có thể tư vấn cách làm giúp em không ạh?

Qu ái phải thuốc hà bạn, b ở chỗ nào, mấy hôm nữa mình qua Tứ Kì tiện qua bạn. Nói về điều kiện chăn nuôi đi, úm quan trọng lắm đấy, nhưng là đủ máng, mật độ và nhiệt độ, kín gió tuyệt đối chứ k phải do thuốc bổ sung.

D
Qu ái phải thuốc hà bạn, b ở chỗ nào, mấy hôm nữa mình qua Tứ Kì tiện qua bạn. Nói về điều kiện chăn nuôi đi, úm quan trọng lắm đấy, nhưng là đủ máng, mật độ và nhiệt độ, kín gió tuyệt đối chứ k phải do thuốc bổ sung.
Kỹ thuật úm thì tương đối ổn, nhưng e muốn tìm hiểu sâu và có nguồn thuốc ổn định, giá hợp lý để lấy giúp nd. E làm con giống số lg lớn.

phổ biến kĩ thuật vẫn là lựa chọn tốt hơn. Mặc dù khó
Vâng, e cũng cần nắm vững để tư vấn hỗ trợ người chăn nuôi. Vậy hôm nào mời a qua chí linh trao đổi cụ thể nhé.
Đi
Vâng, e cũng cần nắm vững để tư vấn hỗ trợ người chăn nuôi. Vậy hôm nào mời a qua chí linh trao đổi cụ thể nhé.
đây là số đt của e: 0985385113

Mình qua Minh Đức và Thanh Miện rồi, sớm qua chỗ bạn coi sao. Nghe vùng nào của Hải Dương còn cà cuống :V .

Mình qua Minh Đức và Thanh Miện rồi, sớm qua chỗ bạn coi sao. Nghe vùng nào của Hải Dương còn cà cuống :V .
Ok ah, ở chí linh cà còn nhiều mà cuống cũng nhiều

úm gà cần thuốc bổ anh có thể alo em nhé 0964987786
E cần số lg lớn dùng cho 4-5 vạn gà/tháng. Bên anh cung cấp thuốc của cty nào. A ở đâu?. Gặp đc trao đổi sẽ ok hơn.

E cần số lg lớn dùng cho 4-5 vạn gà/tháng. Bên anh cung cấp thuốc của cty nào. A ở đâu?. Gặp đc trao đổi sẽ ok hơn.
em bên công ty ĐTK phân phối độc quyền hàng dinh dưỡng Mỹ nhập khẩu của công ty International Nutrition. Trụ sở công ty ở số 9 Đào Duy Anh, Đống Đa, Hà Nội. Anh ở đâu ạ?

em bên công ty ĐTK phân phối độc quyền hàng dinh dưỡng Mỹ nhập khẩu của công ty International Nutrition. Trụ sở công ty ở số 9 Đào Duy Anh, Đống Đa, Hà Nội. Anh ở đâu ạ?
Em ở chí linh, hải dương. 0985385113
Khi nào qua đây thì alo e.

ko biết a muốn mua thuốc úm loại nào ?bây giờ trên thị trường nhiều loại lắm nhập cũng có,nội cũng có.em đang dùng 1 loại thuốc úm cho gà con,vì em có ấp nở gà với sl nhỏ lần ra dc co 200 con hà,để bán cho khách.thấy cũng ổn em cũng bán cho những khách mua gà,về họ nuôi cũng ngon lành lắm.

ko biết a muốn mua thuốc úm loại nào ?bây giờ trên thị trường nhiều loại lắm nhập cũng có,nội cũng có.em đang dùng 1 loại thuốc úm cho gà con,vì em có ấp nở gà với sl nhỏ lần ra dc co 200 con hà,để bán cho khách.thấy cũng ổn em cũng bán cho những khách mua gà,về họ nuôi cũng ngon lành lắm.
Ui, sao lại ấp có 200 con/phiên, hay 2000. Tất nhiên là e hỏi cần đc tư vấn thuốc tốt để lấy hộ bà con. Hàng tốt là đc ah.

a ơi gà em nuôi là gà nòi đòn mà nên sl trứng nó đẻ ít hơn gà ta mình,nhưng bù lại sức đề kháng của nó rất rất là ok,và kèm thêm em cho uống thuốc úm nữa nên chục vẫn con nguyên,khách mê lắm anh à.cũng vì hơi yếu vốn chút.hiihhi
để mai em về xem cho anh cái nhãn xong a muốn mua thì lh em.em mua giúp cho đâu có gì khó đâu

bạn ở chí linh bán úm gà con giống gì vậy? bạn làm lơ áp a? có bán gà giống ko ?

Back