Long an bán 50 con gà tre mỹ lai rừng 2 tuần tuổi

• Thread starter LongAnQueToi
  • Ngày gửi
L

LongAnQueToi

Guest
đã bán xong

Last edited by a moderator:
gà mái đẻ mỗi lứa mấy trứng thế bạn? đang máu nuôi nên rất mong tin.

Ga con ai noi lai vay ban

Ga cha dui ben la lai ha . Biet xem ga kg.a e dung mua nhe .ga con toan lai rung thoi.ga me f1 .vay dam bao ga cha lai 75.lao lao lao lao lao lao lao

Ga cha dui ben la lai ha . Biet xem ga kg.a e dung mua nhe .ga con toan lai rung thoi.ga me f1 .vay dam bao ga cha lai 75.lao lao lao lao lao lao lao
ở ko quá hén. gà tui bán hết cách đây mấy tháng rồi. nếu muốn mua gà mỹ rặc hay peru gì anh cũng có hết. đừng ở đó mà gừ gừ nữa nha.

Garững

Ga peru ga my cung co dau up hinh moi len xem co kg neu ban co . Minhnkg dam noi toi ban. Ban chi co lai rung thoi. Nhung ban i mua ga ve roi ban lai kiem cò ok . Ban than ban kg biet chong cua ga kg biet cach nuoi ga va kg biet coi ga da lam sao . Ban chi biet di ban et thoi .toi o gan nha ban ok
Sao hoai dang rau cho dử vo

Ga peru ga my cung co dau up hinh moi len xem co kg neu ban co . Minhnkg dam noi toi ban. Ban chi co lai rung thoi. Nhung ban i mua ga ve roi ban lai kiem cò ok . Ban than ban kg biet chong cua ga kg biet cach nuoi ga va kg biet coi ga da lam sao . Ban chi biet di ban et thoi .toi o gan nha ban ok
Sao hoai dang rau cho dử vo
à anh biết rồi. Chú em bữa đó điện hỏi mua mấy con gà con mà cứ trả giá hoài điện riết anh ko bắt máy nên bực tức phá chứ gì. nãn thật
Con nít ko thèm tranh cãi. Nhìn chữ viết là biết người thế nào rồi.Chồng cựa gà có liên quan gì ở đây??? tui có đá gà đâu mà chồng cựa làm gì hài...tui biết cách nuôi gà ko thì cứ đến trại của tui sẽ biết. Còn nhà tui trại ếch chứ ko phải et. mà tui cũng ko đủ thời gian để đi mua gà bán đi bán lại chú em ơi. Viết thì bỏ dấu cho người ta hiểu. còn ko biết thì đi học bỏ dấu đi.

Anh ơi, có gà lại chưa? Bữa giờ giờ đợi đợt giao mới mà sao lâu vậy? có gì call cho e nhé.
^^!

Back