Thảo luận Mình cần tìm người hợp tác chăn nuôi gà thả vườn tại thanh hóa

• Thread starter Letrongluong87
  • Ngày gửi
mình có vốn và kỹ thuật,nhưng mình không có đất để nuôi thả vườn được nên mình muốn hợp tác nếu ai có đất thì hợp tác nuôi chung hoặc cho thuê đất(bán) cũng được.Diện tích đất khoảng từ 3-5ha

ủng hộ bạn . mình củng ở thanh hóa. mmún nuôi gà đẻ trứng giống mà k có đất haizzz

Chào các bạn đồng hương.mình ở Ngọc Lặc. Đất nhà mình k có.nhưng nếu đi thuê đất trong khu vực đồi núi với thời gian từ 5-10 năm thì đc.mình cũng có ý tưởng chăn nuôi gà thả vườn.nhưng kinh nghie chưa có nên các bạn cứ chia sẻ nếu cảm thấy ok thì ta sẽ hợp tác. Thân
Yahoo : bomphong369@yahoo.com

Last edited by a moderator:
mình có vốn và kỹ thuật,nhưng mình không có đất để nuôi thả vườn được nên mình muốn hợp tác nếu ai có đất thì hợp tác nuôi chung hoặc cho thuê đất(bán) cũng được.Diện tích đất khoảng từ 3-5ha
BẠn có dám vào nghệ an hợp tác với mình không. Mình có đất kỹ thuật cũng chưa có nhiều hiện mình đang có 1000 gà ri. Và 1 teaij lợn. Giờ đang tính nuôi gà thả đồi mà chưa có đầu ra nên chưa triển khai

em da co nguoi hop tac nuoi ga chua. a co dat va trang trai rong 7ha tai binh thuan. neu e muon hop tac chan nuoi voi a thi moi em vao cung lam nhe. Trang trai co san vao chi dau tu con giong la nuoi thoi. B, de, heo rung lai, ga tha vuon, nuoi con gi cung co chuong trai het. lien he voi a: 0909865628 Thanh hoac email: trancongthanhtn@yahoo.com.vn

Back