Muốn mua tinh trùng chó

• Thread starter Hiển ba ba
  • Ngày gửi
H

Hiển ba ba

Guest
Mình nuôi rất nhiều chó giữ nhà, nhưng toàn giống tạp nham. Mình muốn mua tinh trùng chó một số giống thuần chủng về thụ tinh nhân tạo cho đàn chó nhà mình. Bạn nào bán hoặc biết địa chỉ hãy bảo mình nhé
Xin cảm ơn!

Bạn muốn mua tinh trùng chó thì hiện tại VN chưa có nhưng phối giống trực tiếp thì mình có , nhưng tại sao phải làm như vậy ? sao không mua giống chó bạn cần về nuôi thì tốt hơn , chào bạn

Bạn muốn mua tinh trùng chó thì hiện tại VN chưa có nhưng phối giống trực tiếp thì mình có , nhưng tại sao phải làm như vậy ? sao không mua giống chó bạn cần về nuôi thì tốt hơn , chào bạn
Các giống chó thuần chủng của nước ngoài rất khó nuôi, vì vậy tôi muốn mua tinh trùng về phối giống lai tạo với đàn chó của tôi cho rễ nuôi đó mà và được nhiều nữa hiiiiiiiiiiiiiiiiiii

minh cung co nhu cầu nhu bạn.khi nao ban tim được chia se cho mình biét voi nha.cam on

tiền mua tinh trùng cho cả bày chắc cũng bằng tiền mua 1 con chó thuần f1 sinh ở VN bác ah... sao bác k mua 1 con đực giống mà bác thích về tha hồ mà nhảy cho cả bầy luôn, xong rồi bán chó con lai đó đi mua 1con đực khác về phối....chẳng mấy chốc có thể bác có đàn chó thuần sinh sản tại VN luôn

Back