nên cho gà ăn cám gì

• Thread starter mr.chuoi
  • Ngày gửi
gà em 17 ngày tuổi ạ,bữa giờ cho ăn cám "con heo vàng của ct vip ạ" ạ.gà em bị ủ rũ,xả cách phân dính đít,phân sáp màu cafe hơi đỏ đỏ ạ.mà cho uống anticoc,tydoxin,thuốc toi,thường hàn,... uống ddược 3 ngày rồi mà không có khỏi ạ.các bác cứu đàn gà em với ạ.
sở dĩ em hỏi cám là vì ông thú y oỏng kêu kám nhiều ddạm qúa ạ.cám em xài 18%protein,năng lượng min3000kcal/1kg ạ.các bác,anh,chị,đi qua giúp đở e với ạ.e ddang tính nhân rộng mà hơi nản.í aquên gà em là gà ri lai chọi aj

ạ.gà em bị ủ
rũ,xả cách phân dính đít,phân sáp màu
cafe hơi đỏ đỏ ạ.mà cho uống
anticoc,tydoxin,thuốc toi,thường hàn,...
uống 4-5ngày rồi ạ.nay còn bị khẹc nữa ạ.
gà em được 19 ngày rồi ạ,em úm trấu,2 bóng đèn 1 sưởi 100w 1 sợi đốt 40w ạ,gà em là gà ri lai chọi ạ
hà tĩnh chỗ nào vậy b.m cug hà tĩnh nè. tình hình đàn gà của b khá hơn chưa?

ở can lộc bác aj,bác owr chỗ nào ae mình giao lưu học hỏi kinh nguyệt nhầm kinh ngiệm aj
ở can lộc bác aj,bác owr chỗ nào ae mình giao lưu học hỏi kinh nguyệt nhầm kinh ngiệm aj

m thì chưa có kinh nghiệm gì ak. chăn nuôi chủ yếu vài ba con cho vui thui. nghề chính vẫn la bốc vác thui.m ở Hương Sơn.

Back