Nhờ mọi người tư vấn giùm e

• Thread starter NguyenMinh16111989
  • Ngày gửi
Em mới bước vào chăn nuôi gà.em đang chăn nuôi giống gà lai đông tảo đến nay đc 3 tháng.trọng lượng trung bình gà trống được khoảng 1.7kg gà mái khoảng 1kg.vậy em muốn mọi người cho e biết trọng lượng như vậy có bé không ạ.em chăn bằng cám công nghiệp

Em mới bước vào chăn nuôi gà.em đang chăn nuôi giống gà lai đông tảo đến nay đc 3 tháng.trọng lượng trung bình gà trống được khoảng 1.7kg gà mái khoảng 1kg.vậy em muốn mọi người cho e biết trọng lượng như vậy có bé không ạ.em chăn bằng cám công nghiệp
Quá bé .. chắc là đông tảo lai chim cút rồi.

Không trả lời cho bác nhưng muốn hỏi bác nuôi loại gà lai chân có to không và to tầm như nào em đang muốn mua loại đó để nuôi không biết chất lượng thế nào.

Chân bình thường bạn ạ,trọng lượng khi xuất bán đạt 2.5kg.mọi người chăn giống gà đó nói lớn như vậy là được.mình mới nuôi lên thấy băn khoăn quá

Back