Nuôi 1 con chó ngu!

sáng 2h dậy bắt gà rãnh thiệt bắt đi bắt lại thiếu 1 con ôi con chó ngu vkl ăn trộm vô sao ko sủa đằng này còn nhào zô chuồng rượt gà giúp nó trộm.:wacko:
lỡ con chó nó bắt thì sao nhỉ ????

sáng 2h dậy bắt gà rãnh thiệt bắt đi bắt lại thiếu 1 con ôi con chó ngu vkl ăn trộm vô sao ko sủa đằng này còn nhào zô chuồng rượt gà giúp nó trộm.:wacko:

vì chó mất con gà, tức quá bắt chó ngu làm thịt, mất luôn con chó :bop:

Gửi bạn cái video để dạy nó nè.........:bash::162:[video=youtube;_1nL1o3QYlA]http://www.youtube.com/watch?v=_1nL1o3QYlA[/video]

mất con gà còn đỡ rùi
sáng 2h đếm gà, đếm đi đếm lại vẫn đủ
quay quay nhìn thấy ... mất trộm con chó. Thế mới là đau

nuôi chó giữ gà j cho mệt,,, dùng ná cao su núp trong bụi hoặc trên mái nhà bắn tỉa cho nó chết lun ko kịp kêu, ngoài chuồng bắt cái bóng điện mờ mờ,,,

nuôi chó chi cho mệt làm thịt đi.mua hệ thống chống trộm có 300k mà hiêu quả gấp nhiều lần.đem cái chuông vô trong phòng ngủ nghe kêu dậy vác cây phan.nhanh gọn va hiêu quả

nhâu đi. có gà có chó làm con nào nhậu con đó...
mà cái này lập lên làm gì vậy chủ thớt???
:147::171:

nuôi chó chi cho mệt làm thịt đi.mua hệ thống chống trộm có 300k mà hiêu quả gấp nhiều lần.đem cái chuông vô trong phòng ngủ nghe kêu dậy vác cây phan.nhanh gọn va hiêu quả

uh,, ra phang nó hay ra tụi nó phan cho túi bụi,,, tôt nhất là khi có máy chống dâm tặc nên lắp thêm 1 công tắc chỗ vườn khi nghe báo hiệu " nhấn nút" sáng bừng cả trại, bọn nó chạy té khói, trời lạnh quấn chăn cười khakha

uh,, ra phang nó hay ra tụi nó phan cho túi bụi,,, tôt nhất là khi có máy chống dâm tặc nên lắp thêm 1 công tắc chỗ vườn khi nghe báo hiệu " nhấn nút" sáng bừng cả trại, bọn nó chạy té khói, trời lạnh quấn chăn cười khakha
Theo em làm cái hệ thống báo chộm 8 kênh có 4 kênh ko dây, đèn nữa, xong làm ít bẫy cung trăng đặt ở các vị trí chộm dễ vào và dễ chạy, 1 bầy chó nhốt. chuông kêu, thả chó, bắn ná thun. thằng nào loạng quạng dẵm phải bẫy thì hay, lại được bầy chó nhốt nó mà sực thì ngon. chó không được thả mà nên nuôi nhốt chỉ thả khi cho ăn hoặc khi có chộm tránh bị đánh bả

nhát gan quá ba phải bắt được mới biết được thăng mất dạy nào chứ.từ ngày tui mất gà là sôi máu rồi.lắp cái chông trộm và chờ đợi chuông hú hú mà chưa thăng nào vô(chắc gà cang nhỏ hôi lông nó không them):lol:

nhát gan quá ba phải bắt được mới biết được thăng mất dạy nào chứ.từ ngày tui mất gà là sôi máu rồi.lắp cái chông trộm và chờ đợi chuông hú hú mà chưa thăng nào vô(chắc gà cang nhỏ hôi lông nó không them):lol:
không phải nhát gan mà mình chạy ra nó chạy mất rùi, thế nên phải dùng biện pháp để sẵn đống đá cạnh cửa ra vào còi hú là quất

đúng rồi mấy bác kia chết nhát quá, mà theo em thì các bác nên mua cái ổ khoá có còi hú (mua ở chợ lớn) trộm vừa đụng là cái khoá hú rất to... Mà theo em các bác nên chịu khó chơi tạ như em để được cái mình đồng da sắt là khỏi sợ thằng trộm nào

đúng rồi mấy bác kia chết nhát quá, mà theo em thì các bác nên mua cái ổ khoá có còi hú (mua ở chợ lớn) trộm vừa đụng là cái khoá hú rất to... Mà theo em các bác nên chịu khó chơi tạ như em để được cái mình đồng da sắt là khỏi sợ thằng trộm nào
nếu chạy ra nó đứng lại thì đâu còn là chộm nữa để bác quất nó, em tập cả võ tập cả điền kinh rồi bơi lội mà chưa lần nào chạy đuổi kịp nó

Phương án đối phó nông tặc của bác cao siêu và công phu nhỉ? thế mà củng thua à?
nếu chạy ra nó đứng lại thì đâu còn là chộm nữa để bác quất nó, em tập cả võ tập cả điền kinh rồi bơi lội mà chưa lần nào chạy đuổi kịp nó

chổ bác mấy thằng trộm nhát gang quá, còn chổ em bọn trộm nó liều lắm. Trộm mô tơ, gà vài ngày sau là hỏi chuột lại h0ng, nge mà vl

em đang xài chiêu này nè mấy bác.em nhỏ người lại chẳng có võ gặp trộm chẳng bít làm sao.nên lúc nào trong trại em cũng có 1 cây vợt bắt muỗi, em đập phần vợt ra chừa lại 2 đầu cực là thành cây roi điện kkakkakak lúc nào cũng sạc pin đầy.giật 1 cái cũng đau cả người:8^:

Back