Nuôi Cá Cảnh

• Thread starter Nguyễn Anh Hân
  • Ngày gửi
Lời đầu tiên em xin kính chào các anh, các chú trong diễn đàn!
Xin chúc tất cả mọi người năm mới vui vẻ và thành đạt ạ.
Em là thành viên (tương đối) mới trong diễn đàn :D, lâu nay theo dõi các bài đăng của mọi người em nhận thấy có rất ít chủ đề thảo luận về con Cá cảnh (nói chung)!
Em rất thích nuôi cá cảnh từ thuở nhỏ, chủ yếu là nuôi chơi thôi
Nhưng hôm nay em lại muốn làm kinh tế từ con cá này, nói trắng ra là muốn nuôi cácảnh thôi ạ!
Em không biết là trên diễn đàn này có ai đang kinh doanh cá cảnh không, có thể cho em 1 số kinh nghiệm nuôi cá cảnh được không ạ?!
Và các anh, các chú có thể giới thiệu những trại cá cảnh lớn để em có thể học hỏi hay chọn mua con giống thích hợp cho mình!
Hiện em đang ở Tân Thạnh - Long An, không biết liệu nuôi số lượng lớn thì cần chuẩn bị vốn nhiều không ạ? và quan trọng là đầu ra (thương lái hay các chỗ thu mua quanh khu vực).
Xin cảm ơn rất nhiều ạ!

Lời đầu tiên em xin kính chào các anh, các chú trong diễn đàn!
Xin chúc tất cả mọi người năm mới vui vẻ và thành đạt ạ.
Em là thành viên (tương đối) mới trong diễn đàn :D, lâu nay theo dõi các bài đăng của mọi người em nhận thấy có rất ít chủ đề thảo luận về con Cá cảnh (nói chung)!
Em rất thích nuôi cá cảnh từ thuở nhỏ, chủ yếu là nuôi chơi thôi
Nhưng hôm nay em lại muốn làm kinh tế từ con cá này, nói trắng ra là muốn nuôi cácảnh thôi ạ!
Em không biết là trên diễn đàn này có ai đang kinh doanh cá cảnh không, có thể cho em 1 số kinh nghiệm nuôi cá cảnh được không ạ?!
Và các anh, các chú có thể giới thiệu những trại cá cảnh lớn để em có thể học hỏi hay chọn mua con giống thích hợp cho mình!
Hiện em đang ở Tân Thạnh - Long An, không biết liệu nuôi số lượng lớn thì cần chuẩn bị vốn nhiều không ạ? và quan trọng là đầu ra (thương lái hay các chỗ thu mua quanh khu vực).
Xin cảm ơn rất nhiều ạ!
Bên mình cung cấp máy cho cá ăn tự động. bạn hẹn giờ và tùy chỉnh lượng thức ăn là đc. ok lắm nha bạn. rất mong được hợp tác.
bạn có thể xem chi tiết tại:
290A Hòang Văn Thụ,Phường 4,quận Tân Bình TP HCM ,tel: 08-38451998

Website: http://thietbidieukhientuxa.com/

Email: thietbidieukhientuxa290@gmail.com hotline: 0977533610 (Ms.Tuyết)
Thân!

Back