Nuôi rắn hổ hành mô hình mới

• Thread starter hiepranmoi
  • Ngày gửi
rắn hổ hành dể nuôi không đòi diện tích chỉ cân 2 m2 là nuôi đươc 100 con nhanh lớn rất hiệu quả tôi xây chuồng xi măng ngang 1m2 cao 1m3 chiêu dài 2m5 để { mùn dừa } xơ dừa nhuyễn vào khoảng 5 tấc chiều cao và dài 2 m còn lại 5 tấc tróng là để mồi cho rắn ăn cho rắn ăn vao 6 giờ tối môi gồm nhái ếch chuột ruột gà hay rắn mối cắt nhỏ bằng tay cái đêm rắn sẻ ăn hết và ngày rắn rúc trong xơ dừa tuần lể cho ăn 3 lần hiện tôi đang nuôi 300 con tai chợ gạo tiền giang anh em ai cân xem mô hình mới này mình rất ủng hộ và học hỏi thêm kĩ thuật rất cám ơn đt 01693360279 tên hiệp

Cái nay là cài gì hả anh Hiệp ???
#17 hieptiengiang
Banned

Gia nhập
31st-01-2012
Đang ở
my tho tien giang
Thanks
0

minh co 10 con ran rao trau dang nuoi trong luong 600gam muon ban 350 ngan 1con ai can dien thoai 01693360279 ten hiep

Trả lời Trả lời kèm Trích dẫn
30-04-2012, 11:27 PM #18 LyHien
Lão nông

Gia nhập
21st-09-2011
Đang ở
Tây Ninh
Thanks
647

Gửi bởi hieptiengiang
minh co 10 con ran rao trau dang nuoi trong luong 600gam muon ban 350 ngan 1con ai can dien thoai 01693360279 ten hiep
Thằng này vua xạo nek anh em để ý nó chút nha.

http://agriviet.com/home/threads/90248-can-mua-ran-rao-trau-giong/page2

Last edited:
Dân "Kinh Doanh" đây mà...!!
Sao alị để tiếng "Vua Xạo" thế ko biết
Thank anh Hải, dạo này anh Hải "mít lòng" mấy bác làm "kinh doanh" quá xá...:9^:

Muốn bán hay muốn "truyền đạt" kinh nghiệm vậy? Đọc phần kỹ thuật làm chuồn và cách nuôi là thấy viết cho có rồi, chủ yếu là hợp thức hóa quảng cáo thôi mà.

Tội nghjệp anh Hiệp quá, đi đến đâu cũng bị người ta phan gậy đến đó, kì này chắc phải gậm xương mà chạy quá..

Tội nghjệp anh Hiệp quá, đi đến đâu cũng bị người ta phan gậy đến đó, kì này chắc phải gậm xương mà chạy quá..

Tội nghiệp gì bạn ơi !!!
Anh ấy bán trứng rắn cho thằng bé mới lớn , toàn trứng không có cồ .
Nó năn nỉ trả lại chịu lỗ anh ấy không chịu , phải tới khi mẹ nó đi cùng lên nhà thì mới chịu nhận lại . Nhận lại trứng rắn nhưng thằng bé phải chịu lỗ 1 trệu . Nó trả lại trứng rồi gọi điện cho mình , lỗ tiền nhưng vẫn còn mừng , vì trả lại được không thì ôm , ăn cho hêt .

Tội nghiệp gì bạn ơi !!!
Anh ấy bán trứng rắn cho thằng bé mới lớn , toàn trứng không có cồ .
Nó năn nỉ trả lại chịu lỗ anh ấy không chịu , phải tới khi mẹ nó đi cùng lên nhà thì mới chịu nhận lại . Nhận lại trứng rắn nhưng thằng bé phải chịu lỗ 1 trệu . Nó trả lại trứng rồi gọi điện cho mình , lỗ tiền nhưng vẫn còn mừng , vì trả lại được không thì ôm , ăn cho hêt .

Cái Thằng Cha Hiệp Tien Giang này buôn bán như "Shit " vậy mà cũng tồn tại hoài vậy ta.Bác MinhHai123 nói Admin forum delete forever lun đi nhe

k thể nào delete forever được đâu bạn ơi, mỗi diễn đàn đều có quy định rõ ràng mà. Với lại xóa nick này thì lập nick khác thôi. Theo tôi thấy là nên thông báo rộng rãi cho mọi người cùng biết mà tránh, vì người này lừa nhiều người lắm rồi.

mấy bác trên này co biết cho nao bán giống hổ hành ko?em muốn mua nhưng ko biết chổ.em mua rắn giống với số lượng 300 con.cở một ngón tay.ae nào có gội em 01673673804 em tên nghị ở tân hồng mấy bác biết chỉ hộ em em cảm ơn rất nhiều.

mấy bác trên này co biết cho nao bán giống hổ hành ko?em muốn mua nhưng ko biết chổ.em mua rắn giống với số lượng 300 con.cở một ngón tay.ae nào có gội em 01673673804 em tên nghị ở tân hồng mấy bác biết chỉ hộ em em cảm ơn rất nhiều.
hi giống gì bạn ơi, nói chung là rắn hoang dã ko ah, chứ có mấy người mà nuôi đc cho đẻ bác ơi....230k ah,

(
hi giống gì bạn ơi, nói chung là rắn hoang dã ko ah, chứ có mấy người mà nuôi đc cho đẻ bác ơi....230k ah,
)
Trời! bây giờ người ta nuôi đẻ ầm ầm ấy bác ơi. em lơ tơ mơ mà nuôi nó cũng đẻ, ấp nở ấy ạ!!!!!!!!!!

Xin hỏi bạn nhanongthanhpho đang ở đâu vậy? tôi đang quan tâm vấn đề nuôi rắn hổ hành. Bạn có thể cho tôi tham quan mô hình và chia sẻ kinh nghiệm, kỹ thuật nuôi được k?
Xin chân thành cảm ơn bạn!

()
Trời! bây giờ người ta nuôi đẻ ầm ầm ấy bác ơi. em lơ tơ mơ mà nuôi nó cũng đẻ, ấp nở ấy ạ!!!!!!!!!!
tui cũng nghe nói có 1 số người nuôi chơi thôi, chứ chưa mạnh dạn đầu tư, nhưng chưa thấy ai nuôi đẻ, bạn nuôi đẻ và đạt là thành công rồi,

Mọi người cho mình hỏi giá hổ hành thương phẩm giờ bao nhiêu/kg vậy?

Xin hỏi bạn nhanongthanhpho đang ở đâu vậy? tôi đang quan tâm vấn đề nuôi rắn hổ hành. Bạn có thể cho tôi tham quan mô hình và chia sẻ kinh nghiệm, kỹ thuật nuôi được k?
Xin chân thành cảm ơn bạn!
anh nuôi hổ mang còn đẻ nữa huống chi là con ráo trâu này. sợ anh!!!!!

Xin hỏi bạn lá ai mà biết tui nuôi rắn hổ mang vậy? chắc là người quen rồi phải k??

Nhầm rồi nhé ông em !!!
Người ta đang nói hổ hành mà em lại nói rắn ráo trâu he he ???
Nhầm nhọt sng trồng trọt ...

không bít anh Hải con nhớ thằng em này không ta, từng nhậu với anh 1 lần rồi đó,em đang tính nuôi rắn hổ hành chuồng trại xong rồi.chổ anh có nuôi thử chưa có dể nuôi ko anh nhờ anh chỉ giáo vai chiêu

Back