Phương pháp phòng trừ bọ xít muỗi trên cây trồng

Em là thành viên mới xin chào tất cả anh chị em làm nông gần xa, trên facebook chắc cũng có nhiều anh chị biết em về các bài viết chia sẽ những kinh nghiệm kỹ thuật về cây trồng nói chung và cây bơ nói riêng!
Tất cả các chia sẽ của em từ trước đến giờ đều hoàn toàn miễn phí không lợi nhuận và không quảng cáo cho bất kỳ loại phân thuốc bvtv nào
Em làm video muốn gửi đến quý anh chị những kiến thức kỹ thuật mà em có cũng như tham khảo nhiều nguồn khác nhau để cùng nhau học hỏi chia sẽ. Cùng nhau phát triển hơn trong tương lai chứ ko phải làm lợi cho bản thân em
Em sẽ cố gắng nhiều hơn nữa đi nhiều nơi gặp gỡ nhiều người cũng như phỏng vấn đặt câu hỏi về những sâu bệnh hại cũng như kỹ thuật trồng và chăm sóc nhiều loại cây khác nữa mong anh chị ủng hộ
Nay em làm video về bọ xít muỗi cũng như phương phap phòng trị bọ xít muỗi trên cây trồng nói chung va cây bơ nói riêng, trong video có kèm các hoạt chất thuốc sinh học cũng như hóa học cho anh chị tiện tham khảo
Trong video sẽ nói chi tiết về bệnh lý cũng như cách nhận biết, nếu thấy hay nhớ đăng ký kênh của em nha, chúc anh chị 1 mùa bội thu

Back