Bán Rắn ráo trâu ( hổ Trâu , hổ Vện ) bán tại Hà Nội .

A định để nuôi luộn không bán nửa ah

A hải ơi,muốn xuống anh thì đi đến đâu anh,e ko thấy địa chỉ cụ thể,anh cho e địa chỉ đi

A hải ơi,muốn xuống anh thì đi đến đâu anh,e ko thấy địa chỉ cụ thể,anh cho e địa chỉ đi

Bạn về thành phố Biên Hòa , tới ngã 4 vũng Tàu alo cho mình .
Hoặc tới ngã 4 Tam Hiệp , rẽ về hướng long Thành khoảng 3km .( lúc nào đi thì alo trước để mình ở nhà )

A.Hải cho e hỏi tí: e muốn nuôi rắn mà không biết nuôi con mới nở 1 tuần tuổi hay con mấy tuần tuổi ? Nuôi rắn con 1 tuần tuổi dễ ko, hao hụt nhiều ko? Mong a tận tình chỉ bảo :9^:

A.Hải cho e hỏi tí: e muốn nuôi rắn mà không biết nuôi con mới nở 1 tuần tuổi hay con mấy tuần tuổi ? Nuôi rắn con 1 tuần tuổi dễ ko, hao hụt nhiều ko? Mong a tận tình chỉ bảo :9^:

Mới bắt dầu nuôi thì nuôi rắn lúa là khỏe nhứt , vì hết hao hụt rồi chỉ việc thúc cho mau lớn thôi bạn à !
Giá trứng rắn hiện nay quá cao nên không nên nuôi rắn mới nở vào mùa này . Gia rắn lứa đang rẻ so vớ trứng rất nhiều mua rắn lứa về nuôi thì tiện hơ và dễ kiếm mồi hơn , không phải kiếm mồi nhỏ như nuôi rắn mới nở bạn nhé .

Chú ơi ở chú có bán rắn lứa ko vây chú??????

cần mua rắn hổ trâu nuôi tại nghệ an lh 01658037184

e ở nghệ an và ần mua rắn hổ trâu nuôi mà ở tỉnh e k có nên e k biết mua ở đâu, cách vận chuyển như thế nào, giá cả, ac bán cho e biết được k

MU Bạch Dương Season 6 Full
Server Online 24/24.
KHÔNG WEBSHOP - RESET MIỄN PHÍ

ALPHA TEST
9H ngày 10.07.2013
OPEN BETA
9H ngày 14.07.2013

e ở nghệ an và ần mua rắn hổ trâu nuôi mà ở tỉnh e k có nên e k biết mua ở đâu, cách vận chuyển như thế nào, giá cả, ac bán cho e biết được k

Nhà mình có người nhà giao dịch trực tiếp tại Hà Nội . Nếu bạn có nhu cầu thì ra ngoài đó dịch trực tiếp vẫn tốt hơn nhiều bạn nhé !!!
Khi đã tin tưởng nhau rồi thì mình sẽ chuyển rắn về tới thành phố Vinh cho bạn . Còn chưa hiểu tí gì về nhau thì tốt nhất là gặp trực tiếp để giao dịch cho chắc .

Chú Hải làm ăn uy tín nghê nha. ACE bà con mua rắn mà đảm bảo như thế nầy còn gì bằng ...
Chúc chú Hải mua bán đắt hàng tiền vô ào ào cho bà xả bả cưng hihihihihihi ...!!!!!!!!!!!!!!! ...

Cảm ơn anh Hậu nhiều :
Tiêu chí của em là khi một người khách giao dịch với mình mà trong lòng còn lăn tăn không thoải mái là em không làm . Tại vì các khách hàng của mình là những người ở xa , nên mình phải cho người khách một tâm lý thoải mái nhất . Vì vậy có nhiều khách hàng đã giao dịch với em thành công mà họ lại ở cách xa 1800km lận . Tuyệt đối chưa có một trường hợp nào thất bại hay phàn nàn về phương thức giao dịch và chất lượng con giốn của em .
Đó là vinh dự và hạnh phúc của những người làm nghề như anh em mình .

Đã có rắn ráo trâu con mùa này với số lượng ổn định .
Bà con phía bắc ai có nhu cầu xin lien hệ trực tiếp qua điên thoại sẽ có giá tốt nhất . Đảm bảo chất lương khi mang về gây nuôi . Rắn đã biết ăn ít nhất 3 cữ mồi mới xuất cho bà con nhé !!!

Nhà mình có người nhà giao dịch trực tiếp tại Hà Nội . Nếu bạn có nhu cầu thì ra ngoài đó dịch trực tiếp vẫn tốt hơn nhiều bạn nhé !!!
Khi đã tin tưởng nhau rồi thì mình sẽ chuyển rắn về tới thành phố Vinh cho bạn . Còn chưa hiểu tí gì về nhau thì tốt nhất là gặp trực tiếp để giao dịch cho chắc .

khi nào có đợt ra hà nội vậy bác?

Back