Thanh lý 2 chú gà tre kiểng

• Thread starter xitrum8x2008
  • Ngày gửi
X

xitrum8x2008

Guest
Close.Cám ơn toàn thể anh em đã nhiệt tình ủng hộ:5^:

Last edited by a moderator:
Nguyên văn bởi gaconlonton:
giá tốt mà ta....
chúc mau đắt hàng
Cám ơn pro thật nhiều,Thật sự giá trên đã fix hết cỡ,Thời vật giá leo thang,1kg lúa bây giờ cũng 12k rùi,chưa tính đến mua "sâu,dế,rau.." cho ăn thêm.Chủ yếu bán vì bận việc làm kg có thời gian chăm sóc,thấy tội nên tìm chủ mới cho nó

chà , coi bộ không ai ngó ngàng rồi..
tiếc là mình không mê tc ...uổng nhỉ..
Úp phụ...

tôi xin nói thiệc bạn đừng buồn tại gà xấu quá .
con này 600k người ta ko thèm bán , đòi đúng 800k đó

tôi xin nói thiệc bạn đừng buồn tại gà xấu quá .
con này 600k người ta ko thèm bán , đòi đúng 800k đó
Đầu lời xin cám ơn bác đã quan tâm đến topic của e.Theo e nghĩ con tre nhạn trên giá 800k là chính xác đấy bác ah,mỗi người mỗi ý thích thôi,nói về màu sắc thì màu chuối kg thể sáng rực rỡ như màu nhạn được,nhưng nói về bé thì con chuối của e bé hơn con này đấy bác ah.Nếu là gà tre Tân châu,người ta chú trọng đến vóc dáng và bộ mã,và nếu là 1 chú gà Tân châu đẹp thì có giá khoảng vài chục cũng đến khi vài trăm triệu,bác có thể lên google.com mà dò giá.Còn gà của e vốn dĩ nó là gà thái nhưng do lai tạp nên có chút máu Tân châu (chân ngắn,nhưng đuôi thì độ ben không đủ 90 độ),e rao bán bằng giá gà tre thường,và e cũng đã fix giá xuống còn 500k,E kg hiểu bác đem 500k mà so sánh với 800k là so sánh như thế nào ah?và chú gà nhạn trên thì vẫn là gatre thường thôi chỉ được có mỗi cái màu nhạn.E nói thiệt nhé,nếu bác muốn bán gà,bác có thể lập 1 topic riêng để rao bán gà của bác,chứ sao lại vào đây rồi lấy cái giá 500k so sánh với cái giá 800k?Bác có cảm thấy mâu thuẫn quá không?làm trò cười cho thiên hạ đấy bác ah.Lớn hết rồi,nói ít hiểu nhiều bác nhỉ?Thêm 1 người bạn còn hơn thêm 1 kẻ thù-_-
---------------
up ......
ủng hộ bạn
cám ơn bạn nhiều nhé

Last edited by a moderator:
Bạn nào muốn mua,Bắt hết 2 con mình fix giá nhiệt tình cho gà mau về chủ mới nè:5^:

pac de lai tui con thai chuoi 25o thoi minh mua cho con trai minh choi.len tan nha bat luon.lien he 0933071288 tam

Back