Thông Báo Giá Heo Hàng Tuần

• Thread starter YTHU
  • Ngày gửi
Kính Chào Các ACE!
Tôi mở Topic này hy vọng ACE ở các vùng trong cả nước biết giá heo hiện tại thì báo cho bà con biết để bán đỡ bị ép giá.
Tình hình chăn nuôi hiện nay bị lái thương ép giá khổ quá bà con ơi. Heo đẹp mà lái cứ chê ỏng eo, nói giá xuống, đang muốn tăng đàn mà không biết còn đủ nhuệ khí không nữa.
Chân Thành Cảm Ơn ACE!
Giá heo hơi trai (Bình Dương) 17/04 - 36
Giá heo dân - 34,5

Last edited by a moderator:
có bảng giá heo rùi. sao không thấy bảng giá gà thịt . mong ACE ai biết thì câp nhập .thanhk you

Hom nay ngay 18/05 Giá heo hơi tại Bình Dương 33,5 heo trai.
Bán thêm mấy chục con heo mà tiền lại vơi đi,
Các bác nhà nước cho nhập heo vô thì bà con mình di nuôi cá sấu thôi, vì bán heo bị lỗ

Bữa nay không có bác nào bán heo nữa ah'?
Bữa nay heo chỉ con có 33,5 thui các bác ơi, heo trai - bình dương

26/5/10 heo ở châu phú , An giang chỉ khoảng 32,heo ngoài dân nhưng cũng tốt.
Tới tháng bảy thì sẽ ra sao?

Có lẽ giá heo đã giảm tới giá net rồi. Các bác đừng lo hy vọng giá sẽ tốt trong thời gian tới
giá 33 tại vùng Bình Dương (heo trai)

Hôm nay, tính bán heo nên đi hỏi giá, lái heo trả lời: Heo đẹp giá 34, heo thường thường thì 33-32.

Hôm nay, tính bán heo nên đi hỏi giá, lái heo trả lời: Heo đẹp giá 34, heo thường thường thì 33-32.
hôm qua mình có hỏi anh bạn cân heo mướn. anh ấy nói heo hơi đẹp là giá 34. Giang coi mà ngâm cứu

Mung quá các bác.
Nay giá heo đã lên rồi. Bán heo được chút tiền mua cám cho ăn tiếp.
15/6Giá 35 tại vùng Bình Dương, heo trại

ngày 5 tháng 7 giá heo 30.000đ/kg ở Bến Tre thôi! sao thấy ngán cảnh này wá...

Giá heo ngày 5/7 Tại Bình Dương 35 heo trại.
Sao các bác bán giá bèo quá, Chắc giống heo đôi giống của bác Tải rồi ....

Các bác giúp em vơi;

Nhà em có muôi chung với mấy người bạn ở Phan Rang 10 con heo, hiện nay được khoảng 60-70kg, bác nào có mối bán giới thiệu em với, và cho tư vấn cho em giá bán luôn với
Cám ơn các bác nhiều

heo... quéo quá các Bác ơiiiiiiiii. hôm kia 16/7/*2010 anh bạn bán được 30.000/1kg. Đông Hòa, Trta3ng Bom Đồng Nai... không biết qua mùa mưa này trời có nắng không để cho con được nhờ. nếu không thì có lẽ con phải đi ở đợ quá! hix hix

20.7.2010 Trảng Bom ĐN, em ra hỏi giá nhiêu vì đàn heo sắp vô tạ rồi, giá 26 ! Nghe mà rùng mình. Hôm 19.7, nghe ng bán thuốc thú y nói là giá heo không quá 30. Tính ra là nó rớt từng ngày! Bác Tài kiếm được chỗ ở đợ thì kêu nhé! Tình hình rối ren quá, chẳng biết thế nào mà lần?
Nương mình theo dòng đời xô đẩy thôi, mọi kêu gào đều vô ích (thật ra có ng nghe em cũng gào lên!)

ngày 21/07/08 Giá heo trại 31,5 không mua đành bán giá 31
Tình hình dịch bệnh nhiều quá, cám không giảm,
Heo nhiều nới bán chạy dịch bệnh chỉ còn 24 ko ai mua cho,
Chúng ta phải đi biểu tình thôi, nhà nước mà cho nhập heo nữa là có giá 19 đó các bác ạh.
Mong các bác bảo trọng, quá đợt này mà vẫn sống em sẽ báo tin cho các bác

Sáng 23.7, bán giá 29. Nghe ng lái heo nói là ngày mai đi mua heo bên Tân Cang (Đồng Nai) giá 25.500 - Bầy 25,5 bị lái đánh giá là "đôi chiều" quá to- 1,3-1,4 tạ và 26.000/kg.
Cám không giảm, thuốc thú y có chiều hướng mỗi gia tăng tịnh tiến đều đều, chút chút. Giá heo 29, bán là đã lỗ.

hiện nay ai có heo đẹp thì nên gọi lái sàigon thì sẽ bán đuoc giá hơn. vì sao thì anh em chăn nuoi tự tìm hiểu nha

Back