Tìm người hợp tác hoặc bàn giao làm trang trại mini tại Tp-hcm

• Thread starter Tuanquach
  • Ngày gửi
T

Tuanquach

Lữ khách
Chào Cả nhà.
Tôi có miếng đất nhỏ gần chợ bình chánh 3200m. đất thổ 230m có ao 900m. Đường nhựa ,đã có nước máy , điện 3 pha và wifi đến khu vực , riêng cái ao 900m tôi mới nhờ đào tiền công hết 50tr
hiện khu vực có nhiều phòng trọ cho thuê. Hàng xóm gần đó góp ý tôi xây nhà cho thuê.
anh em nào có tưởng và cùng ý trí và sở thích có thể hợp tác với mình. Hoặc cho mình ý kiến.

Chần thành cám ơn Cả nhà.

taynguyen

taynguyen

Sống là để cho đi
a có yêu cầu như thế nào.. gồm những j đặc biệt không ạ

T

Tuanquach

Lữ khách
Mình cần người có ý tưởng và sở thích và hợp tác lâu dài.

Hai Phuoc

Hai Phuoc

Nhanong.Com
Chẳng biết ý tưởng và ý chí của bác là gì và cần hợp tác làm gì? Xây nhà trọ hay làm nông nghiệp?

T

Tuanquach

Lữ khách
Mình giờ cần được mấy bác tư vấn, hiện mình buôn bán ko có thời gian làm, định tìm bác nào có ý tưởng để hợp tác hoặc bàn giao nếu ko thì mình cho thuê lại . Thế bác có ý tưởng kinh doanh gì ko? Đất đó nếu làm nhà trọ đâu dùng hết .

taynguyen

taynguyen

Sống là để cho đi
Mình giờ cần được mấy bác tư vấn, hiện mình buôn bán ko có thời gian làm, định tìm bác nào có ý tưởng để hợp tác hoặc bàn giao nếu ko thì mình cho thuê lại . Thế bác có ý tưởng kinh doanh gì ko? Đất đó nếu làm nhà trọ đâu dùng hết .
thời gian mô hình cho kqua là 6 tháng..vốn 100tr đổ về..2/3 trong số đó là dựng chuồng..bác có lo đc giấy phép chăn nuôi không.. nếu bác có đầy đủ các yêu cầu trên e sẻ nêu ý tưởng và trực tiếp làm cho bác hoặc bác thuê người làm hình thức chia với e là 3/7... e rự tự lo đầu ra..thời gian thu hồi vốn từ khi bắt đầu là 16thang... còn về kinh doanh công nghiệp, dịch vụ này kia thì e chịu.

T

Tuanquach

Lữ khách
thời gian mô hình cho kqua là 6 tháng..vốn 100tr đổ về..2/3 trong số đó là dựng chuồng..bác có lo đc giấy phép chăn nuôi không.. nếu bác có đầy đủ các yêu cầu trên e sẻ nêu ý tưởng và trực tiếp làm cho bác hoặc bác thuê người làm hình thức chia với e là 3/7... e rự tự lo đầu ra..thời gian thu hồi vốn từ khi bắt đầu là 16thang... còn về kinh doanh công nghiệp, dịch vụ này kia thì e chịu.
Em cho anh số phone đi,anh trao đổi trực tiếp với em, anh muốn biết mô hình làm cái gì ?

Hoangquancaobang

Hoangquancaobang

Lữ khách
Nuoi gà thả vườn, lươn, cá, ...khi có sản phẩm mở quán nhậu nói chung mô hinh khép kín tự bao tiêu sản phẩm

EbooksHunter

EbooksHunter

Nhanong.Com
Xây nhà cho thuê, còn lại đất làm trang trại mini, tận dụng chất thải từ người thuê nhà của anh để duy trì trang trại, giảm tối đa chi phí cho trang trại. Đừng có lấy làm ghê gì hết, dùng chất thải người để bón cây thì bên châu Âu có nước xài ầm ầm, nay thì có thằng Hàn Quốc theo nông nghiệp tự nhiên cũng cho pháp xài chất thải người. Thay vì nuôi con gà con heo để mần thịt thì nuôi con người luôn.

Đối tác