Tìm người hợp tác hoặc bàn giao làm trang trại mini tại Tp-hcm

• Thread starter Tuanquach
  • Ngày gửi
Chào Cả nhà.
Tôi có miếng đất nhỏ gần chợ bình chánh 3200m. đất thổ 230m có ao 900m. Đường nhựa ,đã có nước máy , điện 3 pha và wifi đến khu vực , riêng cái ao 900m tôi mới nhờ đào tiền công hết 50tr
hiện khu vực có nhiều phòng trọ cho thuê. Hàng xóm gần đó góp ý tôi xây nhà cho thuê.
anh em nào có tưởng và cùng ý trí và sở thích có thể hợp tác với mình. Hoặc cho mình ý kiến.

Chần thành cám ơn Cả nhà.

Mình cần người có ý tưởng và sở thích và hợp tác lâu dài.

Mình giờ cần được mấy bác tư vấn, hiện mình buôn bán ko có thời gian làm, định tìm bác nào có ý tưởng để hợp tác hoặc bàn giao nếu ko thì mình cho thuê lại . Thế bác có ý tưởng kinh doanh gì ko? Đất đó nếu làm nhà trọ đâu dùng hết .

Mình giờ cần được mấy bác tư vấn, hiện mình buôn bán ko có thời gian làm, định tìm bác nào có ý tưởng để hợp tác hoặc bàn giao nếu ko thì mình cho thuê lại . Thế bác có ý tưởng kinh doanh gì ko? Đất đó nếu làm nhà trọ đâu dùng hết .
thời gian mô hình cho kqua là 6 tháng..vốn 100tr đổ về..2/3 trong số đó là dựng chuồng..bác có lo đc giấy phép chăn nuôi không.. nếu bác có đầy đủ các yêu cầu trên e sẻ nêu ý tưởng và trực tiếp làm cho bác hoặc bác thuê người làm hình thức chia với e là 3/7... e rự tự lo đầu ra..thời gian thu hồi vốn từ khi bắt đầu là 16thang... còn về kinh doanh công nghiệp, dịch vụ này kia thì e chịu.

thời gian mô hình cho kqua là 6 tháng..vốn 100tr đổ về..2/3 trong số đó là dựng chuồng..bác có lo đc giấy phép chăn nuôi không.. nếu bác có đầy đủ các yêu cầu trên e sẻ nêu ý tưởng và trực tiếp làm cho bác hoặc bác thuê người làm hình thức chia với e là 3/7... e rự tự lo đầu ra..thời gian thu hồi vốn từ khi bắt đầu là 16thang... còn về kinh doanh công nghiệp, dịch vụ này kia thì e chịu.
Em cho anh số phone đi,anh trao đổi trực tiếp với em, anh muốn biết mô hình làm cái gì ?

Nuoi gà thả vườn, lươn, cá, ...khi có sản phẩm mở quán nhậu nói chung mô hinh khép kín tự bao tiêu sản phẩm

Back