Tìm tài liệu về nuôi cấy mô

• Thread starter toandaunho
  • Ngày gửi
Tui mun tim hiểu về đề tài nuôi cấy mô. Các bạn ai có tài liệu gì về nuôi cấy mô thì giúp mình nới. Củm ơn trước.

Để nắm được kiến thức cơ bản về nuôi cấy mô, bạn có thể xem cuốn sách "Kỹ thuật nuôi cấy mô" của thầy Dương Công Kiên (Đại học Khoa học Tự nhiên Tp. Hồ Chí Minh). Gồm 2 tập.

ban là SV ah? lên mạng download là co ngay. đánh từ khóa CNSH hay nuôi cáy mô chẳng hạn. chúc bạn thành công

tìm tài liệu về nuôi cáy mô tế bào thực vật thì có thể dùng sách của thầy Vũ Văn Vụ trương KHTN hoặc đến viện công nghệ sinh học ở đó có hẳn mấy phòng chỉ nuôi cấy mô mấy tế bào của cây phong lan thôi và hình như là đã thành công rồi hay sao ý

Để nắm được kiến thức cơ bản về nuôi cấy mô, bạn có thể xem cuốn sách "Kỹ thuật nuôi cấy mô" của thầy Dương Công Kiên (Đại học Khoa học Tự nhiên Tp. Hồ Chí Minh). Gồm 2 tập.
Hay liệu về nuôi cáy mô tế bào thực vật thì có thể dùng sách của thầy Vũ Văn Vụ trương KHTN hoặc đến viện công nghệ sinh học ở đó có hẳn mấy phòng chỉ nuôi cấy mô mấy tế bào của cây phong lan thôi và hình như là đã thành công rồi hay sao ý

theo mình bạn nên đến gặp các thầy cô giáo bộ môn Công nghệ sinh học của những trường có khoa này để hỏi rồi thăm phòng thí nghiệm luôn. Về tài liệu tham khảo bạn có thể search trên mạng hoặc tìm mua ở các hiệu sách, tài liệu về nuôi cấy mô cũng nhiều mà.

Back