tinh nuoi ga tre sll

• Thread starter hai9091
  • Ngày gửi
minh tinh nuoi ga tre thit sll o dong nai quy mo lon . nhung ngai dau ra . moi nguoi tu van giup nhe . ai co dau ra chi luon nha

Tôi nghĩ đó là một ý tưởng hay vì xu hướng thị trường sẽ hướng tới những sản phẩm chất lượng cao như vậy. Tôi ở ngoài bắc cũng muốn nuôi mà mua con giống sll không biết có không. Bác nào biết có chỗ nào bán giống gà tre mách em với

Bữa có anh trên này pm kêu mình nếu có gà thả vườn thì pm a mua gà tre nuôi 6 tháng dc 700g mua 100k/con. A mua lâu dài. Mà nghe nản.

0903 872 036 sdt của a đó nè. Nick diễn đàn này là kysuit. Nản vì độ lớn của nó đó mà. Hj. 6 tháng có 700g.
Đung rồi 8 tháng 800gram. 1 năm thì 1,1-1,2kg trống, mái 900gram, vùng Bên Tre nuôi nhiều, chủ yếu để bán gà đá

Ga tre chi tinh con không ai tinh kg hết.100k 1 con dung gia rui.nuôi con nay cung hay tai no an it sức de khang tốt,minh cung dư định nuôi ma không có vốn va đất đang dành dụm sang năm mướn dat nuôi.chán đi làm mướn lắm rồi

Ga tre chi tinh con không ai tinh kg hết.100k 1 con dung gia rui.nuôi con nay cung hay tai no an it sức de khang tốt,minh cung dư định nuôi ma không có vốn va đất đang dành dụm sang năm mướn dat nuôi.chán đi làm mướn lắm rồi
ban co cho ban k vay
ai co moi ban ga tre sll cho e xin voi

Mấy người anh cua mình nuôi sl it bán như vây còn sl nhiều thi mình không biet,tai tháng 3 mới bat đầu kiếm đất nuôi tê lắm tới tháng 9 mới có gà bán.lúc đó tranh thủ kiếm mối luôn
Gà thịt thì mình còn không dám chắc chư trứng gà thì mình có thể tiêu thụ dc với giá từ 3n đen 3,5 1 trứng dc

Cái đó la gia ga mai,mình dân bến tre nên mình nói y tưởng của mình nha,mình nuôi 100c xoay vong 6 tháng tiên giống 15k/c 6thang an 3t 100c tiên ăn của mình điên nước 3t nữa phi phát sinh 2,5t cộng tat ca 10t.cho tỷ lệ sống 80c 40mai 40trong 40mai giá thịt dc 4triệu 40trống cung cấp thi trường da gà lâu trung bình 300con dc 12triệu gom lai cũng dc 16triệu.như vậy cũng hạn chế dc dịch dịch mat trắng

Cái đó la gia ga mai,mình dân bến tre nên mình nói y tưởng của mình nha,mình nuôi 100c xoay vong 6 tháng tiên giống 15k/c 6thang an 3t 100c tiên ăn của mình điên nước 3t nữa phi phát sinh 2,5t cộng tat ca 10t.cho tỷ lệ sống 80c 40mai 40trong 40mai giá thịt dc 4triệu 40trống cung cấp thi trường da gà lâu trung bình 300con dc 12triệu gom lai cũng dc 16triệu.như vậy cũng hạn chế dc dịch dịch mat trắng
6tr trong 6 tháng. Cũng căng nhỉ.vẫn ko làm giàu dc hii

Mình nuôi xoay vòng mà nên từ tháng 6 tro về sau tháng nào cũng có 6t mà,có khi nuôi dat có nguồn thức ăn gia cao sll thu giàu ko hjhj

bạn muốn mua gà con về nuôi hay gà mái ? mình ở Hậu Giang ? số lượng bao nhiêu ?

Gà con nhưng tháng 3 mới bat đầu làm dc,ban cho sdt đi khi nào thực hiện mình liên lạc bạn.sẵn cho hoi gia ga con h nhiu lun

Bài viết có nội dung tương tự
  • ga tre tha vuon
    • Thread starter GatreTAYNINH
    • Ngày gửi
  • chan nuoi ga rung
    • Thread starter hai9091
    • Ngày gửi
  • dau ra cho ga rung thit
    • Thread starter hai9091
    • Ngày gửi
  • co ban nao da tung chan nuoi ga.co the giup minh...
    • Thread starter hien nguyen BK
    • Ngày gửi
  • Nuoi ga va chia se kinh nghiem nuoi
    • Thread starter Khac mao
    • Ngày gửi
  • Nuoi tho
    • Thread starter Tungmtp
    • Ngày gửi
  • cac bac tu van cho em ve nuoi tho
    • Thread starter quanmitho
    • Ngày gửi

• Back