Trĩ đỏ khoang cổ, Trĩ 7 màu đỏ, Trĩ 7 màu vàng.

bạn ơi cho mình hỏi giá này cao phết như bạn nói thì bạn có biết ở đâu giá ở đâu rẻ hơn o chỉ cho mình với nhé

bác ovaodc nói chuyển như là chim của bác đang rao bán vậy .hay là bác chủ topic vói bác thân nhau vậy...chim đẹp giá tốt tùy người theo mình giá đó cũng ổn rồi. giá chổ khác chinh nhau chẳng là bao nhiêu. nếu anh em ở miền bác mua già này thì ổn .đở tốn tiền vận chuyển. chúc bác chủ đắt khách.

Xin thông báo với mọi người! Giờ ko còn giá cũ như thế nữa đâu nha.
Thế bây giờ gía nó như thế nào bác cho biết để anh em còn liệu mà mua chứ. giờ loại 2 tháng tuổi bác bán bao nhiêu một đôi?

Thế bây giờ gía nó như thế nào bác cho biết để anh em còn liệu mà mua chứ. giờ loại 2 tháng tuổi bác bán bao nhiêu một đôi?
Hiện giờ mình đang có loại 3 tháng tuổi. Về giá cả mình xin ko post lên đây vì lý do tế nhị. AE ai có nhu cầu thì alo nhé! Tks

Tôi có nhu cầu mua chim này đã đăng tin nhưng chưa tìm được chỗ vừa ý. A-Z ở xa quá vậy mình mua trứng các loại bạn bán giá như thế nào báo cho mình được không: 0989 365 345 hoặc nghung17@yahoo.com. xin cảm ơn!.

Mua trứng về tự ấp có khó không bác? Nếu không nở có được hoàn 1/2 tiền không ạ?

Mua trứng về tự ấp có khó không bác? Nếu không nở có được hoàn 1/2 tiền không ạ?
Mùa này chim ko còn sinh sản nữa rồi bạn à, nếu chim còn đẻ thì chất lượng trứng cũng ko tốt mà có nở thì nuôi cũng khó.

Mùa này chim ko còn sinh sản nữa rồi bạn à, nếu chim còn đẻ thì chất lượng trứng cũng ko tốt mà có nở thì nuôi cũng khó.

Chán nhỉ, em đang định thử nuôi bọn này xem thế nào. Bác có kinh nghiệm hay thông tin gì thì share cho em với nhé. Cảm ơn trước và hậu tạ sau:6^:

Hiện giờ mình đang có loại 3 tháng tuổi. Về giá cả mình xin ko post lên đây vì lý do tế nhị. AE ai có nhu cầu thì alo nhé! Tks
chào bạn A-Z. nếu mình mua 1,2 cặp bạn có chuyển vào tphcm được không vậy? nếu được thì bạn báo cho mình cái giá kèm phương thức giao dịch vào yahoo Wild_horse_06@yahoo.com.vn nhé.

Chán nhỉ, em đang định thử nuôi bọn này xem thế nào. Bác có kinh nghiệm hay thông tin gì thì share cho em với nhé. Cảm ơn trước và hậu tạ sau:6^:
Nuôi những con trĩ này thì dễ như nuôi gà thôi bạn à. Bây giờ bạn chưa có nuôi thì kinh nghiệm cũng chẳng để làm gì cả. Khi nào bạn nuôi mình sẵn sàng giúp nha.

Bác rảnh chưa? Post ảnh đi bác. Mà bắt đầu nuôi trĩ thì nên nuôi loại nào trước hả bác?
Nếu bạn ở HN thì đến nhà mình xem, ko mua cũng ko sao cả. Ae gặp nhau giao lưu trao đổi kinh nghiệm là chính thôi.

Nếu bạn ở HN thì đến nhà mình xem, ko mua cũng ko sao cả. Ae gặp nhau giao lưu trao đổi kinh nghiệm là chính thôi.

Hay quá, bác cho em xin cái đ/c nhé. Khi nào về thủ đô nhất định ghé thăm nhà bác vì ngoài trĩ ra em còn quan tâm đến rất nhiều "món" khác ở nhà bác nữa cơ. Hy vọng có dịp giao lưu học hỏi bác.

Hiện tại tôi ko còn bán trĩ đỏ khoang cổ nữa. Vậy xin thông báo để ae trên 4rum biết.

Bác hết hàng rồi hay là ko nuôi nữa?

Back