Truong_an Ban Phong Lan Rung

• Thread starter TRUONG_AN
  • Ngày gửi
bác ơi có đai trâu ko dể em khoảng 10kg.giá cả thế nào bác
---------------
BẠN À. PHONG LAN BÓC TRÊN RỪNG VỀ CHỦ YẾU LA KHÔNG HOA HOẶC ĐANG Ở DẠNG NỤ. MA NGƯỜI MUA THÌ THƯỜNG MUỐN BIẾT HOA CỦA NÓ NHƯ THẾ NÀO? MẦU GÌ? VẬY TÔI MUỐN BÁN THÌ PHẢI TRỒNG CHO NÓ RA HOA RÙI CHỤP À? CÁC BẠN KHÁC BÁN CŨNG VẬY THÔI. NHƯ XUÂN PHONG CHẲNG HẠN CŨNG CÓP ẢNH NGƯỜI KHÁC MÀ ...(XIN LỖI BÁC PHONG):1^:
---------------

ĐAI CHÂU EM CÓ NHƯNG BÁC PHẢI LẤY TỪ 10KG EM MỚI CHUYỂN LOẠI NÀY
10kg trở lên thì bao tiền hở bác. mùa này có ko ạ

Last edited by a moderator:
Bạn ơi mình đặt mua 2kg đuôi cáo và 5kg đai trâu nha, khi nào bạn chuyển hoa được

Bạn ơi mình đặt mua 2kg đuôi cáo và 5kg đai trâu nha, khi nào bạn chuyển hoa được
ĐAI CHÂU CÓ 2 LOẠI: ĐAI CHÂU LÃO GIÀ LÀ 170K/1KG VÀ ĐAI CHÂU CAMPUCHIA LÀ 150/1KG. VÌA LOẠI NÀY RẤT ÍT NÊN THUÒNG BÁN CẢ BÓ CHỨ KHÔNG XÉ LẺ. MỖI BÓ LÀ 10KG. NGƯỜI MUA CHƠI CŨNG CHUỘNG LOẠI NÀY. BẠN TÍNH LẠI GIÁ RÙI NẾU ĐỒNG Ý THÌ NHẮN TIN TRỰC TIẾP CHO MÌNH HA. VÌ DẠO NÀY MẤT ĐIỆN NHIỀU NÊN CÓ THỂ KHÔNG LÊN MẠNG ĐƯỢC
:wub:

nhà bác có tai trâu này ko.loại lão già và campuchia e ko pit.có thì để e 10kg giá cả thế nào cả vân chuyển e dang o hà đông. nhà bác cách hn bao km nếu gần e tới tận nơi lấy cũng dc.

Lan Bạn Gửi Hình Là Ngọc điểm Tai Châu. Vậy Mà Lúc đầu Bạn Hỏi Lan đai Châu:d.mình Cách Chỗ Bạn 100km Có Thể Gửi Xe Cho Bạn đến Bến Xe Mỹ đình. Giá Cước Là 25.000đ Còn Giá Lan Là 160k/1kg. Bạn Tính Giá Rùi Có Gì Phôn Cho Mình

bác truong_son o lạc thủy hòa bình cách hà nội khoảng 100km

Bác ở chỗ nào Hòa bình vậy? E muốn đến chỗ bác tham quan học hỏi và mua giống về trồng.
mọi người ơi mai lan về nhé. ủng hộ nha. thanhk
TAM BẢO SẮC:120K/1kg
TRÚC MÀNH: 120K/1kg
ĐUÔI CÁO: 140K/1kg
HOÀNG THẢO MÔI RÂU: 120K/1kg
VẢY RẮN,RỒNG: 120K/1kg
TÓC TIÊN: 120K/1kg
NHẤT ĐIỂM HỒNG: 100K/1kg
HẠC VỸ: 130K/1kg
THỦY TIÊN: 100K/1kg
CHUỖI NGỌC: 120K/1kg
LONG TU: 120K/1kg
mình ở thôn A2 xã cố nghĩa lạc thủy hòa bình. những ai ở gần lại xem hành mới nhé

Lan này là loại mới khai thác ở rừng về hay đã đc chọn lựa gì chưa vậy Chung? Giá này cũng hơi cao đấy!

Lan này là loại mới khai thác ở rừng về hay đã đc chọn lựa gì chưa vậy Chung? Giá này cũng hơi cao đấy!
dạ hàng đẹp bác ạ. bóc rừng về ko lựa chọn. có thể khi vận chuyển lá sẽ bị dập, cái đó thì em cũng ko biết làm sao
---------------
1kg là khoản bao nhiêu cây vậy anh?
dạ tùy theo loại cây thôi ko thể ra số lượng chính xác được bác a, nếu loại như đuôi cáo thì khoảng 6 đến 7 cây còn vảy rồng thì cả mớ.......:D

Chào Chung!
E có giáng hương vàng, Thủy tiên mỡ gà, Hải yến ko? Có thì báo giá cho a bao tiền/kg nhé? và cả đuôi cáo nữa.

mọi người ơi lan mới về nè.
phi điệp vàng, long nhãn, chồn.......... vào già giao lưu đi
:eek:

Bác có giao hàng xúông quäng ninh không ?

Bác có giao hàng xúông Cam Phä Quäng Ninh không ?

Gửi bạn

Bạn cho mình hỏi loan Tai châu và đai châu có gì khác nhau nhà bạn cách ba hàng đồi bao nhiêu km. Hỏi để khi nào mình vào ba đồi sẽ ghé xuống nhà bạn mua lan tai châu. Xin cảm ơn !

Back