Hỏi bạn !

• Thread starter centuryeye
  • Ngày gửi
Có 1 phần quà mà sao lại là Boi sắp có quà...hị..hị...và Nhỏ cũng có quà luôn. emđừng nói là chị kiếm cái gì có đôi tặng 2 bạn ấy nhé! Ah, mà quà của chị sao em biết hay vậy? ??
Boi ới ời: Sáng nay anh bưu tá đã đóng gói và cho lên xe, nhận được Quà báo chị nha!
Không biết bác Boi nhà mình có bị leo cây không nữa đây. Bác boi chuẩn bị dọn nhà để quà đi kìa. Bưu tá đóng gói 1 xe luôn đó.

Ôi quà người ta mà đi xem trộm kìa tiger ơi là tiger ơi.
một lần ngồi phệt là một lần đứng dậy nhanh hơn. đúng là tiger làm phóng viên báo Nhi đồng TT được đó[/COLOR][/COLOR]

Đó..đó...toàn la suy đoán tầm bậy...bạ không à nha! :032:Tigon ở tút lút trên đây làm sao mà "xem trộm" quà của chị Loan ở mãi dưới Xì Gầu được! Là Tigon biết, đơn giản vậy thôi! Tigon rất hân hạnh :034:được Boi phong cho chức "Trưởng ban biên tập báo Nhi Đồng" mà, :101:anh Vu _tuan hong cần phải nhạo Tigon zậy đâu!

--------

Có 1 phần quà mà sao lại là Boi sắp có quà...hị..hị...và Nhỏ cũng có quà luôn. emđừng nói là chị kiếm cái gì có đôi tặng 2 bạn ấy nhé! Ah, mà quà của chị sao em biết hay vậy? ??
Boi ới ời: Sáng nay anh bưu tá đã đóng gói và cho lên xe, nhận được Quà báo chị nha!

Hỏng cần có đôi gì đâu chị! Boi tình nguyện "dâng" quà đó cho Nhỏ mà.:foyourinfo:

À, mà Tigon biết quà đó luôn á, pm vào hòm thư chị coi đúng hong nghen! Nếu đúng mốt phong cho em cái danh "Tào Tháo" :158:như ai kia vẫn gọi là được rồi! hé..hé....

Last edited by a moderator:

--------

À, mà Tigon biết quà đó luôn á, pm vào hòm thư chị coi đúng hong nghen! Nếu đúng mốt phong cho em cái danh "Tào Tháo" :158:như ai kia vẫn gọi là được rồi! hé..hé....

cái đó móc vào phải không tào tháo?

chiều nay Boi đi lấy quà, ^_^ dzà dzà
thế bác nào ăn bậy, ăn vỉa hè, bị ruồi nhặng, gián kiến bò vào thì buổi tối sẽ có cơ hội gặp Tigon rượt chạy, nhể nhể :171:

PS: đã nhận được quà. Thanks chị Loan Nguyễn nhiều, quà rất là đẹp :71:
Tigon dự là quà gì nào.

thế bác nào ăn bậy, ăn vỉa hè, bị ruồi nhặng, gián kiến bò vào thì buổi tối sẽ có cơ hội gặp Tigon rượt chạy, nhể nhể :171:

Tigon dự là quà gì nào.

Hi hi...có quà rồi, thích quá ha! Tigon nói đã pm vào hộp thư chị Loan mà. Để coi chị Loan có "phong" cho Tigon là Tào Tháo hong nha!

Riêng cái vụ ai đó bị "người nước ngoài" dí hỏng có liên quan tới Tigon đâu nghen! Hic..hic...

tigon là tào tháo mừ, ai ăn đồ thiu là sẽ bị tigon dí chạy tè re :171:

Ha..ha...nhận quà rồi nè, đúng y keng xà beng Tigon đoán luôn phải hong?

Tigon dự là quà gì nào.
Chị không biết quà đó em có sử dụng vừa ko nữa? Vì chị nghe a nguyenhungdung mách nước em to cao như " người quài nước" ............................ý nhầm người nước quài hehehehe
P/s: NNN thì chắc chắn được hén
Tigon lại thêm chức nữa rồi!

Chị không biết quà đó em có sử dụng vừa ko nữa? Vì chị nghe a nguyenhungdung mách nước em to cao như " người quài nước" ............................ý nhầm người nước quài hehehehe
P/s: NNN thì chắc chắn được hén
Tigon lại thêm chức nữa rồi!

hu, NNN ko chịu lấy quà chị ơi :79:
Tại sao yêu nhau ko đến được với nhau :79:

Ô..la ...la...Tigon nay có nhiều biệt danh ghê: nào là Bà già háp, nào là Hồ ly tinh, rồi Tiger, nay lại thêm Tào Tháo:137: (Do đa nghi chứ hong phải chuyên gia "dí..." như Boi nói đâu nha!)

Mách nước Boi nè! Cô Nhỏ hôm mấy hôm trước còn đòi quà đây mà, Tại Boi để Nhỏ và mọi người phải "đợi chờ" hôm phỏng vấn "Ai là nông dân @" nên còn chút dỗi hờn đấy!

Phải phạt Boi thôi Nhỏ nhỉ?:064:

hu, NNN ko chịu lấy quà chị ơi :79:
Tại sao yêu nhau ko đến được với nhau :79:
Chắc tại Boi làm điều gì đó sai với NNN chăng? Chứ con gái thích được tặng quà lắm mà!
P/s: NNN ơi! Boi có lòng kìa, Boi chiến thắng mới 50%, còn 50% quà của chị tặng em đó mà, nhận cho Boi dzui dzui:69::69:

Ưhmmm.... để NNN nhớ lại coi... :84:

Ngày trước bác Thuy-canh gửi quà cho NNN, những hạt giống đem về từ nước Úc xa xôi, món quà mà NNN đã rất háo hức chờ đợi nhưng sau đó vì giận bác nên không nhận... Giờ nghĩ lại thấy tiếc và thương bác ghê! Anh nông dân hậu giang và anh hoangtucantho cũng gửi quà từ Cần Thơ lên cho NNN nhưng cuối cùng món quà được đi du lịch vòng vòng quanh DakLak một chuyến rồi lại quay trở về Cần Thơ... Cái số không được nhận quà mà!

Bây giờ chị Loan Nguyen và anh skaterboi lại tặng quà cho NNN... DakLak rộng lớn bao la, đố anh Boi biết NNN ở đâu đó!! Hihi... đùa thôi, anh Boi cứ cất món quà đó dùm NNN đi, nếu sau này có duyên gặp mặt thì NNN sẽ nhận nhé anh Boi. Đến lúc đó anh không được đổi ý đâu à nhe... hehe...

P/S: Em cảm ơn chị Loan Nguyen nhiều nhiều nhé! :6^:

Ưhmmm.... để NNN nhớ lại coi... :84:

Ngày trước bác Thuy-canh gửi quà cho NNN, những hạt giống đem về từ nước Úc xa xôi, món quà mà NNN đã rất háo hức chờ đợi nhưng sau đó vì giận bác nên không nhận... Giờ nghĩ lại thấy tiếc và thương bác ghê! Anh nông dân hậu giang và anh hoangtucantho cũng gửi quà từ Cần Thơ lên cho NNN nhưng cuối cùng món quà được đi du lịch vòng vòng quanh DakLak một chuyến rồi lại quay trở về Cần Thơ... Cái số không được nhận quà mà!

Bây giờ chị Loan Nguyen và anh skaterboi lại tặng quà cho NNN... DakLak rộng lớn bao la, đố anh Boi biết NNN ở đâu đó!! Hihi... đùa thôi, anh Boi cứ cất món quà đó dùm NNN đi, nếu sau này có duyên gặp mặt thì NNN sẽ nhận nhé anh Boi. Đến lúc đó anh không được đổi ý đâu à nhe... hehe...

P/S: Em cảm ơn chị Loan Nguyen nhiều nhiều nhé! :6^:

Có rồi..có rồi...chờ dịp nào nữa chứ!

http://agriviet.com/home/threads/15...Dak-Lak-thu-Bay-ngay-30-11-2013#axzz2lQtXvKGI

Mỗi người có mỗi sở thích và cách sống khác nhau. Riêng em thì em không thích tham gia các cuộc offline. Với em chỉ cần được online, được trò chuyện cùng mọi người vào những lúc tạm xong công việc hàng ngày đã là một niềm vui nho nhỏ trong cuộc sống của em rồi. Có lẽ khi đến với diễn đàn agriviet em cũng chỉ cần có như vậy thôi. Chị tigon và mọi người đừng buồn NNN nhé! Yêu mọi người nhiều nhiều...

Với em chỉ cần được online, được trò chuyện cùng mọi người vào những lúc tạm xong công việc hàng ngày đã là một niềm vui nho nhỏ trong cuộc sống của em rồi.

Triệu chứng của tự kỷ tigon ui :021:
hai ta bèo nước gặp nhau, hợp rùi tan, tan rùi hợp
Có duyên sẽ gặp :109:

Mỗi người có mỗi sở thích và cách sống khác nhau. Riêng em thì em không thích tham gia các cuộc offline. Với em chỉ cần được online, được trò chuyện cùng mọi người vào những lúc tạm xong công việc hàng ngày đã là một niềm vui nho nhỏ trong cuộc sống của em rồi. Có lẽ khi đến với diễn đàn agriviet em cũng chỉ cần có như vậy thôi. Chị tigon và mọi người đừng buồn NNN nhé! Yêu mọi người nhiều nhiều...

Hong buồn...hong buồn đâu nè! Sở thích mỗi người có gì đâu phải buồn...:79:

Triệu chứng của tự kỷ tigon ui :021:
hai ta bèo nước gặp nhau, hợp rùi tan, tan rùi hợp
Có duyên sẽ gặp :109:

Ờ...ờ...Boi nói chí phải "Có duyên sẽ gặp"

Mà Boi là cái tên ưa ...tung bay nhảy múa..há ...há...
:034:

Back