2000 Mét Vuông đất Trồng Gì !!!

• Thread starter kimrely
  • Ngày gửi
:lol: MÌNH CÓ MẢNH VƯỜN MÀ CHƯA BIẾT TRỒNG CÂY GÌ CHO LỢI NHUẬN NHANH ĐÂY HOẶC NUÔI CON GÌ CỦNG ĐƯỢC..ANH EM TRONG DIỄN ĐÀN GIÚP MÌNH NHÉ...MÌNH Ở BUÔN ME THUỘT ĐẤT CÓ NGƯỜI COI :2cat:

bạn liên lạc với trung tâm khuyến nông nơi gần bạn ở nhất để tham khảo kỹ...chúc bạn chọn được phương án tốt nhất cho mảnh vườn của bạn...thân..

bạn ko cho biết chi tiết về thổ nhưỡng, thời tiết... hoặc ít nhất là vị trí địa lý của bạn thì có lẽ mọi người khó lòng giúp bạn được

Ở Buôn Mê Thuột trồng cà phê, nuôi chồn hương, cho chồn ăn cà phê. Cà phê cứt chồn đang hút hàng và cao giá lắm bạn ơi. Không tin hỏi bác Thuy_canh coi phải không?

Cà-phê cứt chồn phải nói là số dách tranvi há! Giờ hết cà-phê, đã đặt hàng mà chưa giao tới, vậy còn "cứt chồn" không thui, mời tranvi 1 ly. (Rượu say uống vô tỉnh liền!).

Phải chi đất gần SG, thì cũng xí-xọn với bạn được.
Thân.

Ban dao 1 cai ao khoang 500m2 ,xung quanh ao trong nhieu loai cay bong mat,mac vong,tha ca ro phi,tram co,chep vao ao. Mua them can can,mo dia diem cau ca sinh thai tren nui la co trien vong lam day hehe.

bạn cho mình biết bạn ở đâu? mình cũng đang muốn làm một dự án nhở tại BMT về một số loại rau màu.
hãy liên lạc với mình nha?
0977256483 (Hà)

nếu có người và có công chăm sóc thì nên trồng ổi đài loan , sau một năm đã có thu hoạch
thu nhập chắc chắn trên 50 triệu /1000m2/ năm ,
nếu chăm tốt có thể lên đến 1 tỷ /ha/năm
- nếu ít công chăm sóc thì có thể trồng kiểng - vạn niên tủng đài loan
06503 552402
www.giongcaytrong.tk

Back