Bán Tê Tê thịt và giống!

• Thread starter tantatnhan
  • Ngày gửi
giá thị trường cực cao,có nhiều tác dụng nhưng tác dụng của nó lớn nhất là lợi sữa(chưa có kết luận khoa học nhưng địa phương mình thì rất nhiều người dùng và hiệu quả vố cùng).bên cạnh đó kỳ đà cũng là 1 vị thuốc quý(lưỡi trị giảm đau,như bị ong chích thì chữa đở đau vô cùng,mật chữa hen suyễn,xương ngâm rượu chữa trị đau lưng).người trung quốc mê nhất con này nên tiêu thụ rất lơn.
-anh chị nào có nhu cầu 2 loại trên em có thể giúp.alo 0914738291.

tại đường cao tốc nguyễn văn linh , ở khu chế xuất tân thuận . 1 loạt các quán nhậu đều có bán thịt tê tê với điều kiện sau khi kêu 1 tiếng sau mới có hàng

cái chính là chế biến . có tê tê mà kô có người biết chế biến thì cũng phí . Nhớ lại cái lần có người mời ăn thịt Hổ .. Gắp miếng thịt Hổ lên ăn thử xem thế nào thấy tanh Lòm mà vẫn cứ phải cố mà nuốt . Không lẽ lại nhè ra trước mặt vị chủ nhà hiếu khách :confused:

10 chai 1 con an duoc khong nongdanmietvuong

Theo mình biết hiện nay giá tê tê thịt bán cho mấy vựa(điểm thu mua)giá không quá 3 tr/kg thực tế 2,6tr thôi,còn chổ nhà hàng thì giá cao hơn rất nhiều tùy chổ thôi .Các bạn à chuyện này có thật đấy,bạn nào có ăn CHÁO CÁI VẨY CỦA CON TÊ TÊ CHƯA,nghe nói khó tin quá phải không ?Thật ra cháo vẩy con tê tê ăn rất tốt cho sức khỏe đó ,nhưng phải biết cách nấu mới có để mà ăn hi hi ăn rồi sẽ mê luôn ăn vô nghe TỈ TÊ đó bạn à

Con này nguy hiểm quá các pác, sợ lại đụng đến mấy ông kiểm lâm với mấy ông thị trường

Nếu có người quen biết làm ở kiểm lầm . Mỗi khi kiểm lâm thanh lý hàng tịch thu mua lại là hợp pháp thôi

Bạn NONGDANMIETVUON ơi ! mình nói là CÂU NÓI NÀY HÌNH NHƯ NGƯỜI NẰM TRONG NGHỀ,ý là mình nói bạn nuoide rất rành và hiểu rất rỏ về những người chăn nuôi động vật hoang dã ,biết tân dụng thời cơ để làm giấy tờ .Bạn hiểu sai ý của tôi rồi ,và sao bạn hỏi như thế vậy

<table width="100%" border="0" cellpadding="0" cellspacing="6"><tbody><tr><td nowrap="nowrap"> nongdanmietvuon
<script type="text/javascript"> vbmenu_register("postmenu_37612", true); </script>
Nhà nông tập sự

</td> <td width="100%"> </td> <td valign="top" nowrap="nowrap"> Tham gia ngày: Nov 2009

</td> </tr> </tbody></table> <!-- / user info --> <!-- message, attachments, sig --> <!-- icon and title -->

<hr style="color: rgb(225, 225, 225);" size="1"> <!-- / icon and title --> <!-- message --> Thì em là nông dân mà bác. Thế đây chẳng phải là diễn đàn nông nghiệp sao bác Xuân Vũ? Bác ko phải trong nghề à ? Heheh

TÔI LÀ NHÀ NÔNG MÀ VÀ D Đ NÀY AI CŨNG BIẾT LÀ D Đ N N MÀ .SAO BẠN HỎI TÔI THẾ?
NHÀ GẦN MÀ CHƯA BIẾT NHAU NHA
<câu này="" hình="" như="" nằm="" nghề)="" Ý="" mình="" nuoide="" quá="" rành="" về="" những="" chăn="" nuôi="" đông="" vật="" hoang="" dã="" biết="" tận="" dụng="" lúc="" cần="" giấy="" tờ="" đó="" à="" .sao="" bạn="" lại="" nói="" là="" nông="" dân="" và="" không="" phải="" người="" trong="" nghề="" vậy="" ,bạn="" hiểu="" sai="" ý="" của="" tôi="" rồi="" he="" ,ngày="" gặp="" mặt="" thưởng="" 1="" ly="" nha="" ha=""></câu>

Last edited by a moderator:

Back