bồ câu kiểng nhà mình

• Thread starter tuyeta2
  • Ngày gửi
ext.php

---------------
up lại hình phụ bạn

---------------

Last edited by a moderator:
Cảm ơn ovaodc nhé mình mới vào 4rum này lên chưa biết rõ cách pót hình lên pót mãi mà no k lên đành phải để link.
---------------

---------------
Thêm một con nữa để các bạn cùng coi nhé

Last edited by a moderator:
Còn loại nào nữa không bác?
up nhiều nhiều cho anh em chiêm ngưỡng với
VD như bồ câu sư tử, bồ câu bi đen nè .....

ui chụp gàn hay sao ấy mà nhìn con bồ câu zật mjnh to như con gà ta ấy cứ ngỡ bồ câu lai gà to quá giống này gội là giống gì vậy

BỒ câu này là bồ câu lai Pháp hay bồ câu gà vậy bác?
Chụp hình nhìn bự con qua :D

hình như lai gà hay sao đó thấy bự wa.cái đó phải chứng thực mới xác định dc HIENHEO.

con này mình chưa cân ,nhưng mình bắt con nhỏ hơn cân dc 5,5 lạng.nói chung giao động từ con từ 5,3 đến 5,5. ngày trc cân 1 lúc 2 con thì dc 1,3 kg.cũng ko nhớ ba mình mua bao nhiêu nữa HienHeo

có nuôi vài con bồ câu sẻ, với lại mấy con bồ câu gáy(trên cầu có chùm lông dựng đứng ) mà theo anh linh ở đồng tháp cho biết đó là bồ câu cúc.

Cái tên này mình chưa nghe bao giờ bác post hình lên cho mình và mọi người xem thử.

Bạn ơi cho mình hỏi giá chung là bao nhiêu tiền một cặp thế. Và đi mua thì bảo họ bán cho chim bồ câu cảnh à?

Bạn muốn mua bồ câu cảnh thì nói bồ câu cảnh.Còn bạn muốn mua bồ câu giồng để kinh doanh thì bạn chọn trại nào có bán giống tốt thì mua thôi.
Giá cả thì tùy loại bạn ơi. mấy trăm ngàn cũng có và mấy chục triệu cũng có. :D

hiện j mình chưa có ảnh chụp con bồ câu gáy, có thể chủ nhật mình sẽ úp lên cho hienheo và mọi ngừ xem.
@deptrainhatlang:bo cau ra rang giao động khoảng 200k đến 250k .còn bồ câu bố mẹ khoảng 400 đến 500k bạn à.nếu bạn muốn mua nhìu ngừ trên diễn đàn chào giá và cung cấp đó bạn.À đây là bồ câu pháp.
chúc anh em trên diễn đàn thành công mới mô hình bồ câu pháp.

hiện j mình chưa có ảnh chụp con bồ câu gáy, có thể chủ nhật mình sẽ úp lên cho hienheo và mọi ngừ xem.
@deptrainhatlang:bo cau ra rang giao động khoảng 200k đến 250k .còn bồ câu bố mẹ khoảng 400 đến 500k bạn à.nếu bạn muốn mua nhìu ngừ trên diễn đàn chào giá và cung cấp đó bạn.À đây là bồ câu pháp.
chúc anh em trên diễn đàn thành công mới mô hình bồ câu pháp.
Gì mà giá cao thế bác ra ràng mà bán tới 200k đến 250k lận ah?
Bồ câu mình nuôi cũng là Pháp lai chỉ bán 250k/1cap bồ câu giống thôi
còn bồ câu bố mẹ thì không dám bán vì bồ câu khi đẻ rùi mà mình bắt đi chổ khác thì nó sẽ ngưng để một thời gian hoặc ngưng hẳn luôn không chừng nên nếu bán thì mình sẽ mất uy tính chết :D

1 cặp /200k đến 250k mà bạn, mình nói là 1 cặp chứ ko phải 1 con đâu bạn.

Bài viết có nội dung tương tự

Back