cách nào hiệu quả để ếch nhanh lớn

• Thread starter Đỗ Hưng
  • Ngày gửi
có bác nào giầu kinh nghiệm nuôi ếch thịt thì cho e vài y kiến, ếch của e dc 1tháng 20 ngày mà mới dc có 100kg chậm lớn wúa mà e không biết làm thế nào cho ếch mau lớn, e mong các bá giúp đỡ em. em chân thành cảm ơn.

đệ nhất danh thủ chăn nuôi ếch mà còn hỏi
cả thế giới này không ai nuôi nỗi cả
mới có 120 ngày mà trọng lượng 100kg thật tuyệt
kỳ này dẹp heo nuôi ếch cho nhanh lớn
heo nuôi 4 tháng mà cũng chỉ 100kg là mừng muốn đứng tim luôn hiiil hiiiil

đệ nhất danh thủ chăn nuôi ếch mà còn hỏi
cả thế giới này không ai nuôi nỗi cả
mới có 120 ngày mà trọng lượng 100kg thật tuyệt
kỳ này dẹp heo nuôi ếch cho nhanh lớn
heo nuôi 4 tháng mà cũng chỉ 100kg là mừng muốn đứng tim luôn hiiil hiiiil
Ấy, bác cứ cố tình hiểu nhầm ý của anh Hưng. 100kg này là tính cho 1000 con, em cùng thời gian nuôi như bác, cũng đang làm việc như avantar của bác, khác là em ko ngắm sau con leika mà ngồi sau màn hình 17in, Việc bác nuôi chậm bác phải tường thuật trực tiếp cách làm của bác cho anh em còn sửa, chứ hỏi mở quá khó góp ý

Ấy, bác cứ cố tình hiểu nhầm ý của anh Hưng. 100kg này là tính cho 1000 con, em cùng thời gian nuôi như bác, cũng đang làm việc như avantar của bác, khác là em ko ngắm sau con leika mà ngồi sau màn hình 17in, Việc bác nuôi chậm bác phải tường thuật trực tiếp cách làm của bác cho anh em còn sửa, chứ hỏi mở quá khó góp ý
e chỉ cho ăn cám cá thui nhưng cứ thấy không lơn gì cả không biết có phải luôi trong bể xi măng nên ếch nâu lơn. các bác hiểu sai ý e rùi e nuôi 1thang 20 ngày mà ếch của e có 1 lạng thui nên e muốn hởi các bác xem có gì tư vấn cho e.
có thấy viết 1000 con đậu
viết vậy cứ nuôi 1con 100kg
ếch bò ếch trâu gì đấy chứ
bác này hiểu sai ý e rùi ếch của e là 100g/1con nên e thấy chậm lớn wá không biết có phải e cho ăn cám cá dành cho cá vẩy nên ếch chậm lớn không bác có kinh nghiệm thì chỉ bảo giúp e với

Em thấy một số hộ nuôi rất nhanh anh ơi! Từ lúc thả giống (mẫu 8kg/1.000 con) đến thu hoạch khoảng 55-65 ngày thôi. Họ mua và dùng vitamin C, men tiêu hóa, sorbitol, thuốc tím, khoáng và premix thường xuyên cho ếch của em số lượng rất nhiều.
Anh có áp dụng kỹ thuật như vậy không? Hay anh cho em số điện thoại em liên lạc bán cho anh số sản phẩm dùng thử một vèo xem sao?

Back