Chào các anh, các chị. Mình đang cần người hợp tác kỹ thuật chăn nuôi

• Thread starter dongphong
  • Ngày gửi
D

Duong_Hoa

Guest
ý tưởng của em rất tốt và a thật sự ngưỡng mộ những người có năng lực như em. Tuy nhiên chưa phù hợp với điều kiện hiện tại ở VN. Cái này thì bên Mỹ họ đang làm VN mình chắt phải 10 năm nữa đâu may mới triển khai mô hình này
Thời đại công nghệ 4.0,nó sẽ đến rất nhah tới từng lĩnh vực sản xuất,từng công việc nhỏ trong từng gia đình.mình tin là với bộ óc thông minh,các bạn nhiệt huyết cùng với sự ủng hộ của các chính sách nhà Nước,việt nam ta sẽ sớm thàh côg.hãy luôn nghĩ về nó,chúng ta sẽ làm được.
Cố lên các bạn,cố lên tôi ơi.!

lethaivuong1990

lethaivuong1990

Thành viên mới
Ước mơ của mình là đây. Nuôi gà tự động cho ăn. Uống nước. Chỉnh nhiệt độ cho gà con úm tự động luôn. Nhưng công nghệ cũng có cái mệt của nó. Hỏng 1 con trở thui là xong rùi. Đang tự động bơm nước ruộng. 1 tháng sau lên khô queo thì sao? Nói vậy thôi. Đường ko ai đi sao thành đường. Ko đi thì có 100năm cũng 4.0 ko nổi. Lẹt đẹt 3.0 còn mệt.chúc thành công.

lehatrang

lehatrang

Nhanong.Com
Thời đại công nghệ 4.0,nó sẽ đến rất nhah tới từng lĩnh vực sản xuất,từng công việc nhỏ trong từng gia đình.mình tin là với bộ óc thông minh,các bạn nhiệt huyết cùng với sự ủng hộ của các chính sách nhà Nước,việt nam ta sẽ sớm thàh côg.hãy luôn nghĩ về nó,chúng ta sẽ làm được.
Cố lên các bạn,cố lên tôi ơi.!
Tư Duy 2.0 mà ấp 4.0 vào chỉ cho oai thôi. Đã đầu tư phải đồng bộ trên Quy mô vừa phải mới có hiệu quả. Giờ các thiết bị rất rẻ nhưng không dễ vận hành kiểu ngồi một chỗ đâu bạn. Làm nông nghiệp nó phải "đi sau đít con trâu" mới được. Thiết bị nó hỗ trợ cho thôi

Đối tác