Chim khuyên lạ đây,các pác coi

• Thread starter NATRUOU
  • Ngày gửi
N

NATRUOU

Guest

chuẩn( con này đẹp đừng hỏi:5^:)

các bác cho ý kiến;) đã có bác trả em 15 triệu :angry:
số đt của em,bác bào thích pm : 01266412795

tặng bà con ngắm chơi

Giá khởi điểm của em nó ( tháng 9 /2009 ) là 4500 USD ( tương đuơng 85 chai )
Miễn mặc cả và bình luận vì em nó đã có chủ . Bác nào máu chơi thì thương lượng với chủ mới giá chắc cũng hợp lý thôi .
nghe đâu bằng 2 lần giá mua vào mới tính đến việc xem chim
Đẹp về màu lông là một chuyện quan trọng là em nó đã hót thì không có đổi thú
Sắp tới tôi có con khuyên Hồng ( lông màu Hồng ) họt cũng tạm .Là con
đầu tiên và duy nhât tại Việt Nam ,anh em nào chịu bỏ ra hai con PS đời mói thì đến thương lượng

Last edited by a moderator:
Mình không rành về chim,nên theo mình 85 chai Heneiken hoặc 85 chai Tiger thì OK. He!...he!...he...!!!!

Ngắm thôi bà con , miên trả giá nhé .Vì không có bán mà bán thì cũng k mua đuợc
Nhừng con chim như của mình vừa nói không bao giờ giao bán trên diễn đàn cả . Nó thuộc về một thế giới khác ,Họ không bao giờ tham gia diễn đàn nên bà con ta biết vậy thôi , Khỏi bình luận chi cho mệt
Chúc các bác có thêm nhiều con chim đẹp

pac nao mau thi pm em hoac goi vao` : 0944533347 :D
---------------
con nay` la khuyen mộc pác ah,100%

con này đâu có gì là chim lạ bác ạ.con này là con vanh khuyên thôi mà.nó lạ vì màu lông của thay đổi thôi.mà màu lông này vì nuôi yếu nó cũng có màu đó mà.mình đã từng có rồi

Chơi chim ...trong đó có chim nuôi làm cảnh,chim nuôi để nghe tiếng hót,nuôi đá,nuôi đi bẩy,nuôi sinh sản ...Nói chumg là chim cảnh nếu thích thì bao nhiêu cũng mua cho bằng được ,còn không thì cho không thèm lấy,vì người chơi cần có cái đặc biệt khác người và muốn lúc nào mình cũng có cái lạ,và họ đam mê với cái mà họ đam mê .Còn người không thích chơi chim, thì không có cái đam mê của người chơi chim

thấy các bác mê chơi chim, em cũng mê..........chơi chim theo các bác luôn.hihi

dung vây các bác e tháy nó thuộc ho khuyên nâu cung k có j là đặc biệt cả
chim mộc thi vài chục ma có tuổi long thì 1or2 chai thôi .

.. bố nhà ông ai giả ông 15 vs 85 Tr con khuyên này vậy cơ ạ ..chim ăn cám cò bị mất màu éo ai thèm mua ông cũng rảnh ... ra lấy ảnh bên arowana.com.vn sang đây dở quẻ

Đây là con khuyên mốc , nhìn lồng chim là biết người nuôi yêu chim ra sao rồi ...hehehe

Post lên khoe mà bảo không được bình luận là thế nào.
Bên Aquabird họ nói, khuyên cho ăn cám cò, lông sẽ xám. Do mất chất tạo màu lông có trong trái cây này nọ, nhưng chim thì vẫn khá bình thường. Nhưng công nhận khuyên xám trông bắt mắt và lạ hơn bình thường.

Chim đẹp, mình cũng bắt đầu tập nuôi khoen, mong các pác chỉ giáo thêm

Các bác xem cặp khuyên nhà em này, ảnh độc !
Vừa chụp post liền ah, AE cho ý kiến ạ !

Đi đâu cả ngày ko bít nhưng sáng sớm và chiều gần tối nó về đỗ (hót) và xèng kinh lắm, Bác nào kết tối em vác vợt ra xúc cả cặp luôn, nhưng và bán đi cái "đất lành chym đậu" nên giá hơi kăng !

Back