Chồn đen lông nhung

• Thread starter bienthuy
  • Ngày gửi
E cần mua mấy chú chồn lông nhung về nuôi.ai có chỉ e với.e ở tỉnh thái nguyên.dt01626175861

Sao tưởng con này đa cấp, nhiều người chết rồi mà vẫn có người muốn mua nhỉ?
Nó là con chuột lang lông đen thôi mà. Chồn cáo gì ở đây?

Nuôi xong làm thức ăn cho rắn hả bạn?
Đúng đó bác.e định nuôi cho rắn ăn,vì thấy con này nó ăn cỏ kông ăn bắp ngô như chuột,mà cỏ thì ở đâu chẳng có nên bác nào thấy ở đâu bán chỉ em với,e mua vài chú về nuôi.

http://www.dui.vn/thanh-nien-kiem-tien-ti-tu-trang-trai-ki-di.html

Như thanh niên này, nuôi cả dúi, cả ếch nhái cho rắn ăn, nhân tiện bán cả dúi cả chuột cả nhím luôn. Bác có định làm giống thế không?
Ui Được thế thì còn gì bằng,hjhj.e chưa nuôi rắn đang tính mua rắn về nuôi nhưng kông biết cho nó ăn gì nên mới hỏi mua chồn nhung nuôi,vì e nghĩ tới bây giờ chắc ai cũng chán chồn rồi nên có khi còn có người gọi cho vài con hoặc bán thanh lý cũng nên.với lại nhiều khi thấy nhiều người bắt được rắn mà bán thì rẻ bèo vì mùa nắng rắn hay ra phơi nắng nhiều người bắt được đem bán nên rẻ,nên em tính mua về vỗ béo rồi mùa đông bán,e nông dân vốn it mèo bé bắt chuột bé đã các bác a.sau này biết đâu nhiều vốn rồi lại đi buôn rắn luôn,hj.nói chêu thế đó các bác,chỉ mong sao làm ăn nhỏ nhưng kông đau đầu nhiều là được,bác nào thấy ở đâu còn nuôi giống chồn(chuột)đen đó thì chỉ em với nhé.e cảm ơn trước ha.mà bác nào có mô hình gì thì giới thiệu em với em thích nuôi,trồng những giống con,cây ngắn ngày,thích nhất chồng rau,nhưng lo đầu ra.mong các bác chỉ bảo.

Sao mình không nghĩ ra nhỉ? nuôi rắn rất có giá trị kinh tế, dùng chồn nuôi vừa tươi vừa nhiều dinh dưỡng.
Mắn đẻ
Ui Được thế thì còn gì bằng,hjhj.e chưa nuôi rắn đang tính mua rắn về nuôi nhưng kông biết cho nó ăn gì nên mới hỏi mua chồn nhung nuôi,vì e nghĩ tới bây giờ chắc ai cũng chán chồn rồi nên có khi còn có người gọi cho vài con hoặc bán thanh lý cũng nên.với lại nhiều khi thấy nhiều người bắt được rắn mà bán thì rẻ bèo vì mùa nắng rắn hay ra phơi nắng nhiều người bắt được đem bán nên rẻ,nên em tính mua về vỗ béo rồi mùa đông bán,e nông dân vốn it mèo bé bắt chuột bé đã các bác a.sau này biết đâu nhiều vốn rồi lại đi buôn rắn luôn,hj.nói chêu thế đó các bác,chỉ mong sao làm ăn nhỏ nhưng kông đau đầu nhiều là được,bác nào thấy ở đâu còn nuôi giống chồn(chuột)đen đó thì chỉ em với nhé.e cảm ơn trước ha.mà bác nào có mô hình gì thì giới thiệu em với em thích nuôi,trồng những giống con,cây ngắn ngày,thích nhất chồng rau,nhưng lo đầu ra.mong các bác chỉ bảo.
bác nên nuôi cài con ếch thai lan sinh sản là rắn ăn tẹc....chỉ cần làm 2 bễ đơn giãn, hoặc lót bạc củng được, em thấy có ngời nuôi như vậy, rắn ăn ko hết mang ếch ra chợ bán lun

Mắn đẻ

bác nên nuôi cài con ếch thai lan sinh sản là rắn ăn tẹc....chỉ cần làm 2 bễ đơn giãn, hoặc lót bạc củng được, em thấy có ngời nuôi như vậy, rắn ăn ko hết mang ếch ra chợ bán lun
E ở ngoài bắc có mùa lạnh kông nuôi được ếch bác ak.e thích nuôi chồn vì nó ăn cỏ lại chủ động được con giống.

Kỳ rồi tui có coi tivi thấy họ nói con chồn nhung đen này là của người nghèo bên châu phi họ nuôi để cải thiện bửa ăn, không biết có nhớ nhầm ko?
Nhưng con giống giá rẻ thì mua nuôi cũng được.

Kỳ rồi tui có coi tivi thấy họ nói con chồn nhung đen này là của người nghèo bên châu phi họ nuôi để cải thiện bửa ăn, không biết có nhớ nhầm ko?
Nhưng con giống giá rẻ thì mua nuôi cũng được.
Hi.ở ngoài em ho.nuôi nhiều ma giờ họ bỏ hết ui.giờ mới ngî ra nuôi rắn nên mới muốn nuôi nhưng họ tiêu hủy hết ui vì nt nuôi kông biết bán cho ai.

Back