Đất trồng chanh không hạt

• Thread starter S2 nông ngiệp
  • Ngày gửi
Nhà Em có 5sào đất bãi bồi sông hồng Em muốn chuyển từ trồng ngô sag trồng chanh không hạt. Em thất miền trog trồng jốg này phát triển tốt Năng suất cao Nhưng ở chỗ Em chưa có ai trồng nên Em muốn xin ý kiến của các a chị có nhiều kinh ngiệm trên diễn đàn

Thấy bác nói vậy e cũg tự Tin đấy Nhưng vẫn băn khơăn
băn khoăn thì bạn đừng trồng nữa ,ko quyết đoán thì bạn còn nhiều thứ phải no ,bởi trồng xong còn phải chăm bón thuốc sâu nữa .5 sào đất bồi thì rất tốt .nếu là mình mình sẽ trồng màu ,làm rau trái vụ thu nhập rất cao lại nhanh có tiền,vì 5 sào bạn cũng trồng ko được bao nhiêu cây chanh.khoảng 100 đến 120 cây là cùng

Nhà Em có 5sào đất bãi bồi sông hồng Em muốn chuyển từ trồng ngô sag trồng chanh không hạt. Em thất miền trog trồng jốg này phát triển tốt Năng suất cao Nhưng ở chỗ Em chưa có ai trồng nên Em muốn xin ý kiến của các a chị có nhiều kinh ngiệm trên diễn đàn
Trồng chanh tư" mùa đi bác.quanh năm cho quả luôn.kông phải ap dụng phương pháp gì mà vẫn ra trái vụ bình thường.mà rất nhiều quả,đảm bảo có một giống chanh nhiều quả như quất luôn,mà kông chanh nào quả to bằng.

Back