Điểm Danh Hằng Ngày Của Hội Nuôi Gà.

Thời gian gần đây, trên Hội chúng ta yên ắng quá. Sự thực thì nhiều thành viên tham gia rồi xem có gì mới, sau đó out.
Biết rằng bạn quan tâm Hội lắm.
Từ đây, chúng ta sẽ có một topic dành riêng cho Anh em "tạm gọi là chém gió". Đúng ra nó phải được gắn ở chuyên mục Giải Trí. Tuy nhiên, ACE trong Hội chắc chủ yếu load trang này.

Nên tạm thời để ngay đây vậy. :6^:

* Mỗi ngày khi chúng ta đăng nhập thành viên thì nếu vào trang Hội nhớ ghi một status để thử xem thành viên chúng ta được bao nhiêu người load trang nhé. Chắc hẳn đó nguồn cảm hứng cho mọi người vào mỗi ngày..thử xem!

ví dụ: Status "Đi làm thôi! ". hay " Ra xem gà hết bệnh chưa?" hay "Hội nay rãnh thiệt", "giá gà được 90.000 đ.kg"....."TQ bán gà qua nữa"...:blush:

Last edited:
Đợi lãnh lương đi cưng..! Đi chơi la...nhỏ nhỏ thôi....kẻo.....nhiều....người....đi....:lol:

Ủa...Gà bán hết chưa Phát?.
dạ chời cũng thương nên lần này cũng bán hết còn tầm 70 con gà đẹt e bỏ đại đến tháng 11 này e bán cho bà cô.......nói chắc dđ nói e nói xạo.......2 mùa rồi vẫn chưa bit mặt thằng lái ra sao :lol:.....ak vây cuối tháng này nha a.....cũng đang bị stress nặng lắm :lol:

hê...các bác miền tây hoành tá tràng quá cơ...e cũng đg mún đi nhậu xả stress cái đây...chắc để ngắm cái đường bay gần nhất vào a e ta nhâm nhi hê`...^^!

hê...các bác miền tây hoành tá tràng quá cơ...e cũng đg mún đi nhậu xả stress cái đây...chắc để ngắm cái đường bay gần nhất vào a e ta nhâm nhi hê`...^^!
têt năm nay nè\...kekek ông chắc ko bị stress nhiều bằng tôi zi a hoang tu đâu :lol: có thể nói là trầm trọng lắm rồi nếu ko đi xả chắc..........:lol:

Trời ơi! Sao mà từ 3buitoan giờ thành ra phatbui2011 rồi vậy anh? Hihi...! Chúc sức khỏe nhe !

--------

Oái! giờ này còn giặt đồ hả Hoangtu?! Ai biểu, "đánh" vợ chi giờ phải làm việc nhà. Khà..khà..........! :lol:

Khong phai danh vo dau, chac co lam chuyen gi co loi voi vo roi nen ve giat do de chuoc toi vay ma, khakhakha. vi minh cung hay lam vay lam , hiiii

--------

kakaka chắc a toàn hâm mộ tên phát e quá đó chị :lol: hầu như trên dđ ai cũng mong hình off thấy đc chị tigon......còn mấy người khác thì ko đc 1 gam nữa heyyyyyyyyyyyyyyyyy.........bữa nào biểu tình vụ này quá.....

cai nickname kia dang nhap khong dc nen moi lam cai moi nek. internet cua may tinh khong dang nhap duoc cai nao het. moi tai internet moi dang nhap cai kia cung khong dc luon. phat oi Google Chrome a moi tai ve sao khong viet chu co dau dc vay e co bt sao khong chi a voi coi. Viet chu ma khong co dau co ngay bi chui qua.!tks.

--------

Bây giờ đang phải giặc đồ....mai đi làm sớm...:blink:

Cái nick của Anh Toàn mất tích rồi, hông biết sao nữa..! Tigon cứ chat đi, chứ vô diễn đàn tìm bài nhìn hoài cũng chán...ha ha...

cu chat thoai mai di Tigon oi co gi thi dt chuyen gia, he a hoangtu, nghien cuu hoai khong thay tien bo them ti nao ma thay cai dau muon boc khoi luon hiiii.

Last edited by a moderator:
têt năm nay nè\...kekek ông chắc ko bị stress nhiều bằng tôi zi a hoang tu đâu :lol: có thể nói là trầm trọng lắm rồi nếu ko đi xả chắc..........:lol:
^^!tết nay off khoảng nào zj?...sj` trét nặng thỳ phải giải quyết sớm chớ nguy hiểm lắm ak'..haha

Khong phai danh vo dau, chac co lam chuyen gi co loi voi vo roi nen ve giat do de chuoc toi vay ma, khakhakha. vi minh cung hay lam vay lam , hiiii

.

Hoangtu vậy mà anh Toàn còn kêu ko phải "đánh" vợ ư?! Uh thì không phải "đánh" mà là "hậu đánh vợ" !!! Ko đánh mà cái bụng hoang hậu to tướng thế kia? :lol:

Riêng Phát thì khỏi chối cãi! Bởi vậy nên Stress nặng đó.:bash:
Hai anh em "nhà nọ" đang có mưu đồ xấu, lén đi xả Stress đó anh Toàn! Anh có đi thì alo họ sớm nếu không không kịp à!

hii,potay e chua. Tigon oi sao a tai google chrome nay sao viet chu co dau khong duoc, e co bt sao k vay? sao luc nay moi lan a tra loi chu de trong dien dan no deu bat a nhap cai ma anh xan nhan het vay e?

hii,potay e chua. Tigon oi sao a tai google chrome nay sao viet chu co dau khong duoc, e co bt sao k vay? sao luc nay moi lan a tra loi chu de trong dien dan no deu bat a nhap cai ma anh xan nhan het vay e?

Ui, nói về công nghệ, Tigon gọi là "dốt đặc cán mai" hihi.....! Có ai biết chỉ dùm cho anh ấy đi nè! Khổ thân không?

hihi.......! không anh, có thể do nick mới chăng?

hoi tuoc nick kia k co vay e oi, may a luc nay ky qua. cai nic nay a dang nhap ben internet explorer cung k dc nen a moi tai google chrome nay, ben internet nay thi dang nhap dc nick nay nhung nick cu van k dang nhap dc luon,

@Anh Toàn: Có thể chương trình lướt web đang có vấn đề. Hay có một số thông số bảo vệ bật/tắc mà mình ko biết.
@Anh Lâm: Hội mình ở miền Bắc có gặp nhau chưa Anh??. Hay gặp uống cafe rồi Up hình lên để tăng "không khí sinh động" đi Anh hén...:6^:

Chào anh em!
Cứ lâu lâu vào diễn đàn thấy có cái hay. Trang này mà tám thoải mái thì chắc sẽ rất nhanh đầy đó.
Chúc mọi người sức khoẻ

Back