Em ốm quá, có bài thuốc nào giúp tăng cân không???

• Thread starter whydouble51010
  • Ngày gửi
Tình hình là em 26t, cao 1m7 mà nặng có 42 kg, buồn não ruột, gầy quá ảnh hưởng không nhỏ đến công việc và tình duyên, các bác trên diễn đàn nhà mình có ai biết bài thuốc nam nào giúp ăn ngon, ngủ khỏe, hấp thụ dinh dưỡng tốt không giới thiệu em với, mấy cái sữa tăng cân em dùng không có hiệu quả

thuốc nam tăng cân gia truyền Cam kết hiệu quả 100%được bào chế từ những vị thuốc dân gian lành tính như : mật ong, đinh lăng, củ sâm, hạt sen, quả dẹo, lá vằng, nhân trần… dưới dạng hoàn. Hỗ trợ tăng cân, kích thích ăn ngon miệng, ngủ sâu giấc, chống mệt mỏi suy nhược cơ thể, giúp hấp thu tối đa chất dinh dưỡng.Cách dùng: Dùng được cho cả trẻ em (>4 tuổi) và người lớn. Trẻ em 2-4 viên, người lớn 4-6 viên. Ngày chia 2 lần, uống sau bữa trưa và bữa tối. Liệu trình sử dụng 2 hộp sẽ có thể tăng từ 3-5kg. Sau 2 tuần, sẽ thấy kết quả rõ rệt,giá 420k 1 hộp.dùng cho 1 tháng,nhận giao thuốc các tỉnh thành.sdt;0984006700

thuốc nam tăng cân gia truyền Cam kết hiệu quả 100%được bào chế từ những vị thuốc dân gian lành tính như : mật ong, đinh lăng, củ sâm, hạt sen, quả dẹo, lá vằng, nhân trần… dưới dạng hoàn. Hỗ trợ tăng cân, kích thích ăn ngon miệng, ngủ sâu giấc, chống mệt mỏi suy nhược cơ thể, giúp hấp thu tối đa chất dinh dưỡng.Cách dùng: Dùng được cho cả trẻ em (>4 tuổi) và người lớn. Trẻ em 2-4 viên, người lớn 4-6 viên. Ngày chia 2 lần, uống sau bữa trưa và bữa tối. Liệu trình sử dụng 2 hộp sẽ có thể tăng từ 3-5kg. Sau 2 tuần, sẽ thấy kết quả rõ rệt,giá 420k 1 hộp.dùng cho 1 tháng,nhận giao thuốc các tỉnh thành.sdt;0984006700
Có gì đảm bảo là thuốc có tác dụng kô bác

thuốc nam tăng cân bên em bán cam kết không tác dụng phụ.buôn bán uy tính không phải thuốc tàu của trung quốc nên bác yên tâm.được bào chế từ các vị thuốc nam lành tính bác mua dùng thử 1 hộp :)sẽ rõ như em đã nói

thuốc nam tăng cân bên em bán cam kết không tác dụng phụ.buôn bán uy tính không phải thuốc tàu của trung quốc nên bác yên tâm.được bào chế từ các vị thuốc nam lành tính bác mua dùng thử 1 hộp :)sẽ rõ như em đã nói
Sao lại phải mua dùng thử. Dùng thật luôn nếu có tác dụng thì trả tiền. Ok bác???

bạn ơi;đâu có bao giờ bạn vào tiệm thuốc kêu bán cho tôi 1 hộp thuốc tôi uốn hết bệnh tôi trả tiền đâu bạn.bán chủ yếu quy tính là trên hết lấy cái tâm bán thuốc đặt lên trên bạn ak;);)

Ở Mỹ, tiền trao thuốc bán. Uống thuốc có tác
dụng phu, thì kiện, lấy tiền đền bù hàng triệu
đôla. Ở Việt Nam, kiện ai đền bù?

Các thuốc ở Mỹ, trước khi được phép bán, đã phải
nộp đơn xin phép, và sau 10 năm mới được phê chuẩn.
Tuy vậy, nếu thuốc dỏm, 10 năm sau mới xảy ra chuyện.
Không phải ai xài thuốc cũng đều bị có chuyện. Vì
thế, khi làm ra thuốc, đã thí nghiệm là thuốc tốt rồi.
Thế nhưng phải hàng trăm người xài thuốc, mới lòi ra
cái dở của thuốc. Sau đó thì thuốc bị cấm. Tiếp theo
đó thì dần dần có thêm người bị thuốc nó hành, và
những người này mới đi kiện. Tiền bán thuốc cho cả
trăm người, bây giờ phải bỏ ra chừng 50% hay 60% để
đền cho những người bị nạn này.

Không một phen sương lạnh buốt sao thấy được mùi hương ?
Lạnh và lạnh - rồi ăn và ăn ( rau xanh nhiều và không ăn trái cây sau bữa ăn chính )
Còn cái này mới quan trọng nhất - Bơi và bơi - rồi lặn và lặn .
Nơi nào có ý chí nơi đó có thành công .
Không gì là không thể - thể chất yếu cũng có thể bồi dưỡng từ từ .
Thân chào !

Back