giới thiệu mua đất nông nghiệp giá rẽ cách saigon 55km

Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
Em hiện là sinh viên luật,ngoài việc học ra,em có tìm hiểu về đất nông nghiệp đê mở trang trại chăn nuôi,hay nuôi trồng thủy sản.hay mở khu nghĩ dưỡng.em thấy khu đất ở trảng bàng tây ninh là khu đất giá tương đối rẽ hơn khu khác nhiều lần,kèm theo đó là vị trí gần kênh đông(nước từ hồ dầu tiếng),gần đường hồ chí minh (xuyên cả nước).anh em nào có nhu cầu mua đất nông nghiệp giá rẽ em sẽ giới thiệu mua .sau khi hoàn tất thủ tục thì em xin 1% .anh em nào quan tâm alo cho em 0973892251 tú hoặc yahoo tupham105

Sinh viên nhanh nhẹn có khác, chúc may mắn nhé.

còn 1% là mức hoa hồng thông thường, nhưng là với những BĐS giá khoảng 2 hay 3 tỷ. Nếu hơn mà cũng lấy từng ấy thì có vẻ như ...

Sinh viên nhanh nhẹn có khác, chúc may mắn nhé.

còn 1% là mức hoa hồng thông thường, nhưng là với những BĐS giá khoảng 2 hay 3 tỷ. Nếu hơn mà cũng lấy từng ấy thì có vẻ như ...
chào anh,em là sinh viên nên nguyên tắt môi giới em không được biết nhiều...mong anh nói rõ nguyên tắt dùm em.cám ơn anh

Last edited:
Sinh viên Luật ơi!
"Mông" anh làm sao mà nói rõ được ...?

Chúc em giao dịch thành công !

chào anh,em là sinh viên nên nguyên tắt môi giới em không được biết nhiều...mong anh nói rõ nguyên tắt dùm em.cám ơn anh

đại khái là sẽ có hoa hồng giữa người bán với người môi giới (cò), mức này thường thì 2 bên sẽ thỏa thuận với nhau từ trước khi có giao dịch thành công.

còn hoa hồng từ người mua cho người môi giới nhìn chung ít khi có, hoặc có cũng ít thôi và cũng nên thỏa thuận từ trước

mức 1% hay được áp dụng, nhưng nó cũng chỉ để tham khảo

Bác Anphuoc điều gì cũng tỏ tường hết vật ta.

Em có đất nông nghiệp nào bán ,báo anh biet

Em có đất nông nghiệp nào bán giá rẻ ,báo anh biet nhe
Khỏang từ 10 tới 20 ha

Ten anh là Chương email chuong20dang@yahoo.ca

Bạn cho mình hỏi giá sợ bộ koảng bao nhiêu /ha vậy? Mình cũng đang rất quan tâm. Mình tên Tân: tanpn@hcm.vnn.vn

Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận

Back