Mong ACE giúp đỡ để có hướng đi....

• Thread starter DiemBomBo
  • Ngày gửi
Chào ACE, mình ở Bình Phước. Mình là thợ cửa sắt... sắp tới minh có ý tưởng nuôi gà lấy trứng, mà mình vẫn đang chọn giữa gà ác và gà ta...nhờ ACE giúp mình định hướng với...mình mới trong quá trình chuẩn bị nuôi thôi....cám ơn ACE rất nhìu.....

Minh cung muốn chan nuôi lắm mà chưa có đk chúc bạn thanh cong để mình hoc hỏi

Minh cung muốn chan nuôi lắm mà chưa có đk chúc bạn thanh cong để mình hoc hỏi
Cám ơnsự động viên của bạn...nếu thời gian tới mình thành công trong lĩnh vực này thì lời động viên hom nay của bạn chính la động lực chính... Cám ơn bạn...

Chào ACE, mình ở Bình Phước. Mình là thợ cửa sắt... sắp tới minh có ý tưởng nuôi gà lấy trứng, mà mình vẫn đang chọn giữa gà ác và gà ta...nhờ ACE giúp mình định hướng với...mình mới trong quá trình chuẩn bị nuôi thôi....cám ơn ACE rất nhìu.....
chào bạn! chúc bạn thành công
tôi ko có nhiều kinh nghiệm nhưng có một điều sương máu là ko được ảo tưởng ngành chăn nuôi và khi bắt con giống phải biết rõ là gà sạch bệnh và áp dụng vaxsin, ko thì bạn sẽ gặp rất nhiều khó khăn khi bước đầu cn

tôi ko có nhiều kinh nghiệm nhưng có một điều sương máu là ko được ảo tưởng ngành chăn nuôi và khi bắt con giống phải biết rõ là gà sạch bệnh và áp dụng vaxsin, ko thì bạn sẽ gặp rất nhiều khó khăn khi bước đầu cn
mình cũng đồng ý bác này. mọi thứ nên cẩn thận vẫn tốt hơn. Bắt đầu lấy kinh nghiệm đã.

CÁm ơn bạn.

Back