Năm nay con ếch sẽ có giá

• Thread starter UtToan
  • Ngày gửi
Năm 2010 ếch thịt ở nước ta mất giá là do ếch thit ở Thái Lan và CamPuChia nhập qua với số lượng lớn nên ếch của ta rẻ.
Còn năm nay 2011 do tình hình Thái Lan và CamPuChia xảy ra xung đột, những trại ếch ở khu vực giáp ranh biên giới đã bị phá hủy do vậy hiện nay ếch ở nứoc ta khang hiếm vì ếch xuất sang các nứoc, ếch thịt có giá trên 100 ngàn/kg mà không có đủ hàng để cung cấp. còn ếch con cũng ko có đủ hàng để cung cấp cho các trại nuôi. Vì vậy năm nay sẽ là một năm có giá với con ếch

Vì ếch con hiếm như vâỵ nên BQT website sẽ không cho phép viêc quảng cáo mua bán ếch (đặc biệt là ếch giống) trên website để bảo đảm người dân Việt có ếch để ăn :D

Vì ếch con hiếm như vâỵ nên BQT website sẽ không cho phép viêc quảng cáo mua bán ếch (đặc biệt là ếch giống) trên website để bảo đảm người dân Việt có ếch để ăn :D

kaka...không cần quảng cáo nữa đâu, lái ếch đến mua ếch giống mà không có đủ để bán nữa. Giờ chuyển sang mua ếch rồi:lol: một năm bội thu rồi Hehe....

uh ếch năm nay có giá
---------------
ở gần nơi em ở có nhiều người nuôi ếch 2 tháng nữa đt cho anh utToan xuông thu mua ếch thịt được kô anh chắc cũng mấy chục tấn

Last edited by a moderator:
uh ếch năm nay có giá
---------------
ở gần nơi em ở có nhiều người nuôi ếch 2 tháng nữa đt cho anh utToan xuông thu mua ếch thịt được kô anh chắc cũng mấy chục tấn
Anh ở đâu vậy?cho em địa chỉ và số đt đi. khi nào tới thu hoạch em sẽ mua.

chào anh

Anh ở đâu vậy?cho em địa chỉ và số đt đi. khi nào tới thu hoạch em sẽ mua.

chào anh

- chúc anh út toàn giàu lên từ con ếch nhé anh :wub:

@ ở đồng nai em có nhiều người nuôi ếch để em giới thiệu họ cho anh

chào anh

- chúc anh út toàn giàu lên từ con ếch nhé anh :wub:

@ ở đồng nai em có nhiều người nuôi ếch để em giới thiệu họ cho anh
Thanks anh nhiều, nếu có ai thắc mắc gì về con ếch thì alô cho em 0126 777 49 47

chào bạn utToan bạn ở huyện nào của tỉnh long an vậy? . bạn nuôi laọi ếch gì ??

Chào anh

chào bạn utToan bạn ở huyện nào của tỉnh long an vậy? . bạn nuôi laọi ếch gì ??
Em ở huyên Đức Hòa. Em đang nuôi ếch lai loại nâu đen ( ko phải màu vàng).Loại này to và sức đề kháng mạnh.

vậy hiện tại bạn có ếch thịt không??
Hiện tại ko có ếch thịt anh ơi, tuần rồi em mới bán khoản 100kg là hết luôn rồi. Bây giờ tìm ếch thịt mua cũng khó lắm, hết hàng rồi. Giờ em chỉ có ếch con thôi. Anh nuôi rắn hả?

Diễn đàn Agiviet rất phong phú cho nông dân, từ kỹ thuật trồng trọt ,biết dc nhiều vật nuôi, rất vui và biết ơn,nhưng chon con vật gì nuoi thất khó , vì bán con gióng trang nào cũng thấy, còn thu mua thành phẩm ko biết ở đâu. mượn trang này nói lên suy nghi cua tôi,có gì ko phải, cô bác bỏ qua.mong diễn đàn có nhiều tin mua sản phẩm,cho bà con yên tâm sản xuất

Chào Cả Nhà

Ae nào có ếch thịt hay quen biết nhà nuôi thì giới thiệu mình với , ếch đạt yêu cầu từ 6 > 7 con/kg lớn hơn càng tốt . Hiện tại mình đag cho bán ếch giống và bao tiêu thụ sãn phẩm , mong ae chiếu cố _________________
Trại ếch Năm Liên
0933 750 561

tin khan cap

hien tai e mun ban' ech' thit va may bac' gan nha cung` muon ban ma cha? bit gia bao nhieu va ban o? dau bac biet bac' chi? gium e voi'.em dang o? dong nai huyen dinh quan' em cam? on nhieu...........
Năm 2010 ếch thịt ở nước ta mất giá là do ếch thit ở Thái Lan và CamPuChia nhập qua với số lượng lớn nên ếch của ta rẻ.
Còn năm nay 2011 do tình hình Thái Lan và CamPuChia xảy ra xung đột, những trại ếch ở khu vực giáp ranh biên giới đã bị phá hủy do vậy hiện nay ếch ở nứoc ta khang hiếm vì ếch xuất sang các nứoc, ếch thịt có giá trên 100 ngàn/kg mà không có đủ hàng để cung cấp. còn ếch con cũng ko có đủ hàng để cung cấp cho các trại nuôi. Vì vậy năm nay sẽ là một năm có giá với con ếch

giá ếch bây giờ rớt giá kinh khủng quê em giá ếch tại chợ chỉ có 35k ếch dã lọt da .

giá ếch

ếch có giá đâu không thấy,chỉ thấy có 30k 1kg cũng như mọi năm thôi bà con ơi.

Back