Nuôi Chó Thịt

• Thread starter hoangphivuvuv
  • Ngày gửi
Hội Nuôi Chó Thịt Bình Phước
Anh em thân mến.
Để tiện việc trao đổi kinh nghiệm nuôi chó thịt.
Nay em đã lập ra Facebook Hội Nuôi Chó Thịt Bình Phước.
Hãy đăng ký làm thành viên và like page của Hội.
Cùng nhau chia sẽ kinh nghiệm chăn nuôi. Thuốc chữa bệnh...
Anh em quan tâm xin gia nhập Hội.
Pic này không dành cho những người yêu cuồng chó. Tôn sùng đạo đức nghề nghiệp.

Thanhk anh em...

Last edited by a moderator:
chả biết chủ thớt làm ăn sao rồi, mà nghe im ru quá!!!!
Nui chó ko lời như tưởg đâu! Nếu nuôi lời thì dân bắc đã nuôi từ lâu. Cái này côg nhận khen thật, thấy cái gì có lời là làm, bất kể mọi việc khác, mọi ng khác nói gì!

các bạn thử nghĩ xem nếu có ǹ nuôi chó mà thịt nó rẻ như thịt lợn và có hệ thống nhà hàg riêg thì nghề chộm chó đi đến luị tàn, chó của các bạn kg bị bắt chộm, như vậy có tốt hơn khôg?
Chó hay bị bệnh đi kiết chết lắm nuôi chó thịt mà fải tiêm phòg với giá thuốc trên trời cầm chắc lỗ khôg tiêm thì chết. Mìh từg tư vấn cậu mìh nuôi chó cả huấn luyện lẫn thịt, nhưg chó thịt thì thua lỗ còn chó cảh huấn luyện thì ít khách với chó lai nuôi theo phong cách nhà dàu nên cũg tốn lắm. Mà nuôi chó cảnh thì đc nhưg fải lo đầu ra.

Dm diến đàn nuôi chó. Ai nuôi thì vào tham khảo còn thằng nào ko nuôi thì biến mẹ đi chứ vào nói nhăng cuội làm gì.. Chó cảnh là chó cảnh chó thịt là chó thịt chứ..cũng như việc ăn cá trôi cá trắm chứ có ai đi nấu riêu cá cảnh chưa.. Thằng nào ko thick thì cút đừng có vào mà bàn lùi

Dm diến đàn nuôi chó. Ai nuôi thì vào tham khảo còn thằng nào ko nuôi thì biến mẹ đi chứ vào nói nhăng cuội làm gì.. Chó cảnh là chó cảnh chó thịt là chó thịt chứ..cũng như việc ăn cá trôi cá trắm chứ có ai đi nấu riêu cá cảnh chưa.. Thằng nào ko thick thì cút đừng có vào mà bàn lùi
Mình thấy bạn xũa gióng hịch mấy con chó bạn nuôi vá àh.sao ko học hỏi nhửng cái tốt đẹp trên xã họi mà bạn lại học xủa theo chó vậy?hòi nhỏ bạn đi hocđ chử ở trường huấn liện chó hả?

Mình thấy bạn xũa gióng hịch mấy con chó bạn nuôi vá àh.sao ko học hỏi nhửng cái tốt đẹp trên xã họi mà bạn lại học xủa theo chó vậy?hòi nhỏ bạn đi hocđ chử ở trường huấn liện chó hả?
Dcm mày cút loại mày tao cũng đang chuẩn bị nuôi để lấy thịt đấy.. Dm ngèo ko có cứt mà ăn nên thấy người khác làm giàu nên ghen tị ak.. Giờ ngu giống mày chỉ bốc cứt mà ăn thôi.. Hỏi thăng bố con mẹ mày có ăn thịt chó ko..ra cái vẻ...

Dcm mày cút loại mày tao cũng đang chuẩn bị nuôi để lấy thịt đấy.. Dm ngèo ko có cứt mà ăn nên thấy người khác làm giàu nên ghen tị ak.. Giờ ngu giống mày chỉ bốc cứt mà ăn thôi.. Hỏi thăng bố con mẹ mày có ăn thịt chó ko..ra cái vẻ...
Cong nhận xũa giống hịch ko khát chó chúc nào.chúc mừng bạn đả thành cong nhá.xin lỏi bạn mình ko có chăn nuôi nhá hjhj
Bạn học xũa theo chó thoi nha đừng có học theo nó cân người ta nha bạn tọi nghiệp người ta lám đó ban hjhj

Cong nhận xũa giống hịch ko khát chó chúc nào.chúc mừng bạn đả thành cong nhá.xin lỏi bạn mình ko có chăn nuôi nhá hjhj

Bạn học xũa theo chó thoi nha đừng có học theo nó cân người ta nha bạn tọi nghiệp người ta lám đó ban hjhj
Có cả họ nhà mày mới là chó thôi.: cũng dễ hiểu thôi vì mày đang muốn bảo vệ đồng loại của mày mà.. T nuôi đồng loại của mày để thịt thì mày bức xúc cũng đúng thôi..mày cũng là một con chó khôn đấy

Có cả họ nhà mày mới là chó thôi.: cũng dễ hiểu thôi vì mày đang muốn bảo vệ đồng loại của mày mà.. T nuôi đồng loại của mày để thịt thì mày bức xúc cũng đúng thôi..mày cũng là một con chó khôn đấy
Ê bạn mình chưa từng nói là bạn có nên nuoi chó hay ko nha.mình chỉ nói bạn xủa gióng cho thoi ban coi lại đi hjhj.tạp xủa theo cho hoài hết hiểu chử chữ việt nam luôn chúc mừng bạn nhá hjhj
Ê bạn mình chưa từng nói là bạn có nên nuoi chó hay ko nha.mình chỉ nói bạn xủa gióng cho thoi ban coi lại đi hjhj.tạp xủa theo cho hoài hết hiểu chử chữ việt nam luôn chúc mừng bạn nhá hjhj
Tâm sự với bạn nhá mình lài con người thì phải sóng theo người bạn sóng theo chó khó coi vá à hjhj.đừng nói cho người khat biết chuyên mình tâm sự với bạn bha hjhj

Chu thớt có cách gì khắc phục bệnh lúc tầm 4 thang tuổi của chó ko

Tâm sự với bạn nhá mình lài con người thì phải sóng theo người bạn sóng theo chó khó coi vá à hjhj.đừng nói cho người khat biết chuyên mình tâm sự với bạn bha hjhj
m bảo vệ đồng loại của mày cũng đúng thôi. Bảo bố mẹ mày đẻ ra thêm mấy con chó như mày nữa đi ko tao thịt hết chó là tuyệt chủng giống đấy

Mày cùng đàn với con t vừa chửi ak..

2 con này cùng một mẹ hay sao mà đoàn kết phết nhỉ..đàn nhà mày có bao nhiêu con thì ra hết đi
Cong nhận xũa càng ngày càng chất.hom nay bạn xũa tốt hơn hom qua ròi đó.chúc mừng bạn nhá hjhj

Cong nhận xũa càng ngày càng chất.hom nay bạn xũa tốt hơn hom qua ròi đó.chúc mừng bạn nhá hjhj
Gọi cả đàn ra đi ko gọi cả bố mẹ mày ra mà sủa t cho có khí thế rồi để t thịt một thể..

Gọi cả đàn ra đi ko gọi cả bố mẹ mày ra mà sủa t cho có khí thế rồi để t thịt một thể..
Ở đây chỉ có bạn biết sũa chứ có ai đâu mà bạn nói gì khó hiểu vá vậy.nói thiệt với bạn nha cha mẹ bạn cho bạn đi ăn học uổng tiền vá à.hay là má bạn cho bạn ăn phân người mà lớn vậy? Rất mong được câu chả lời thành thật của bạn

diễn đàn trở thành cái chợ. thôi rồi mà sao ko có cái chức năng báo vi phạm nhỉ. tích vào khó lắm hả add. ban quản trị nên nguyên cứu tích hợp chức năng này vào.

diễn đàn trở thành cái chợ. thôi rồi mà sao ko có cái chức năng báo vi phạm nhỉ. tích vào khó lắm hả add. ban quản trị nên nguyên cứu tích hợp chức năng này vào.
Mình ko muôn làm diển đàn thành cái chợ đâu bạn.tại bạn phạm quỳnh ăn nói vô học vá à cho nên mình mới cư xử như vậy đó bạn.đi với ma fải mật áo giấy chứ bạn

Back