Phân tích hiệu quả dự án nuôi lươn không bùn

• Thread starter Hồng Hà
  • Ngày gửi
Chào các bác,

Em vừa được một người bạn giới thiệu dự án nuôi lươn không bùn. Họ có gửi cho em một bản phân tích hiệu quả của dự án.

Em nhìn thấy lãi suất hấp dẫn mà không biết rủi ro của nó như thế nào.

Nhờ các bác nhìn và tư vấn dùm em xem vụ này có mần được không .

Mong chờ sự giúp đỡ của các bác.

Best regards,

Hồng Hà

Chào các bác,

Em vừa được một người bạn giới thiệu dự án nuôi lươn không bùn. Họ có gửi cho em một bản phân tích hiệu quả của dự án.

Em nhìn thấy lãi suất hấp dẫn mà không biết rủi ro của nó như thế nào.

Nhờ các bác nhìn và tư vấn dùm em xem vụ này có mần được không .

Mong chờ sự giúp đỡ của các bác.

Best regards,

Hồng Hà
Bạn là người may mắn trong những người đến trang trại sơn ca của thàng đoàn kim sơn đấy. Nếu muốn nuôi thì mua giống chỗ khác nhé, chỗ này về nuôi có mà lỗ đúng bằng con số lợi nhuận nó ghi trong giấy đấy.Hãy vào mục này mà xem những người đã từng mua giống ở cái chuồng heo này nhé :http://agriviet.com/threads/doan-kim-son-lua-dao-ban-luon-giong-ky-da-giong.33592/. Và lời cuối cùng tôi khuyên bạn là với cái giá lươn giống từ 300-400 nghìn đồng/kg mà thức ăn 10.000(đ)/kg thì nuôi có đạt vẫn lỗ đấy nhé.Lời cuối cùng chân thành nhất gửi tới anh,chị và người nào định mua giống lươn của thàng đoàn kim sơn này thì nên tránh xa ra cho lành, đừng nghe bất cứ lời hứa và lời nói nào của nó cả, thằng này lừa đảo ghê lắm.Nếu bạn không tin mình thì đó là ý kiến của bạn nhưng mình nói thật chứ không phải là ganh đua hay cạnh tranh không lành mạnh nhé.Nếu có gặp lại thằng sơn thì hỏi nó cho tui xem chỗ anh ươm nuôi lươn đẻ và chỗ ươm lươn con,hỏi nó thử sao nuôi lời vậy thì anh không để nuôi thương phẩm sẽ mau giàu hơn anh đi bán giống.Nói về thằng này có mà nói cả ngày không hết chuyện, mong bạn truyền tải những thông tin này đến những người chưa biết để họ đừng bị tiền mất,tật mang nữa.Chúc bạn thành công trong cuộc sống.

Hãy tìm hiểu thêm những bài viết trên diễn đàn di Anh!! Có rất nhiều để A tham khảo đó! ,
Thân !

Dạ cám ơn các bác. Nhờ các Bác mà em dẹp ngay cái vụ này trong tư tưởng. Ngay từ đầu nghe ô ý nói em đã thấy không ổn lắm rồi. Ở đời chẳng có cái gì dễ kiếm cả.

Một lần nữa cảm ơn các bác.

Back