Thủ Đức - Q9 Gà tre lai Mỹ đá tiền !!!

• Thread starter janety
  • Ngày gửi
J

janety

Guest
Mình có 2 em tre lai mỹ đá tiền :

- Điều bông 1kg5 :

- Gà Que 1kg250 :

Anh em nào thích ola 0907009722

Bác này bạo mồm thật. với hình chụp này thì chỉ nhận xét được vóc dáng của gà thuui.........vậy mà dám bảo là đá không vô dc?. hay là Bác bảo đối thủ không đâm đuoc vậY?....nhận xét kiể đó giống như phá người ta wa!

Last edited by a moderator:
mình không phá nhưng bạn nhìn con cuối cùng đi thì sẽ rõ thôi
mình là dân chuyên đá gà mình nhìn nên mình biết
còn nếu o tìn vào con mắt của mình thì có thể xuống trừong gà Gò Công tìm mình xuống đó hỏi thằng Đạt chuối lửa ng ta chỉ cho
mình chỉ cho lời khuyên và chút ý kiến chứ o phá

mình không phá nhưng bạn nhìn con cuối cùng đi thì sẽ rõ thôi
mình là dân chuyên đá gà mình nhìn nên mình biết
còn nếu o tìn vào con mắt của mình thì có thể xuống trừong gà Gò Công tìm mình xuống đó hỏi thằng Đạt chuối lửa ng ta chỉ cho
mình chỉ cho lời khuyên và chút ý kiến chứ o phá

bạn vui lòng xem lại nội quy của diễn đàn

thui mình sẽ o ý kiến bài này nữa sr mình chỉ ý kiến thôi o đc cũng không sao và con gá que chắc chắn o có lai mỹ

thui mình sẽ o ý kiến bài này nữa sr mình chỉ ý kiến thôi o đc cũng không sao và con gá que chắc chắn o có lai mỹ
Có phải con gà que mà bạn nói là con chuối không?. mình thấy đuôi ben, mặt mày nhỏ xíu vậy mà......mình cũng khômng rành lém!

Hi ai cũng phe phan hết con gà bông lai gà 25% gốc gà phi Còn em ko phải que gì hết gà ô chuối chân đen mắt ếch lai gà mỹ 25% Bao các bạn luôn đấy đừng cải nữa he .gà thì sao biết nó gan ko đâm trúng tim còn nào ko chết còn đâm khác nguyệt đạo hoài thắm cựa thì bey hi. giá con ô chuối nhiu hả mua về thử cựa coi gan ko.

Back