Tìm người hợp tác về nông nghiệp

• Thread starter anhhaictc
  • Ngày gửi
Xin chào các anh/chị
Tôi tên Hải sinh năm 1969 ở Long Thành - Đồng Nai có một miếng đất diện tích 7000m2 cách ql 51 khoảng 300m, trên miếng đất tôi đã xây dựng tường rào xung quanh kiên cố, có nhà cửa, điện nước đàng hoàng, trước đây tôi đã nuôi nhím, nuôi kỳ nhông, nuôi gà, heo rừng nên chuồng trại sẵn có cũng nhiều, tôi rất thích về nông nghiệp nhưng không có nhân lực, tôi cần người có khả năng về nông nghiệp (chịu trách nhiệm về công và bỏ ra ít vốn), làm lãnh vực nông nghiệp nào cũng được miễn người hợp tác có khả năng, số vốn tôi có thể bỏ ra khoảng 500 triệu, nếu dự án hiệu quả tôi có thể bỏ thêm vào.
Yêu cầu của tôi đối tác phải tính toán cho kỹ và nghiêm túc trong công việc.
Vấn đề chia lợi nhuận thì tôi tạm tính người bỏ công 40%, người bỏ của 60%.
Ai quan tâm xin gởi thư cho tôi qua địa chỉ email anhhaictc@yahoo.com, xin đừng gởi tin nhắn qua điện thoại
Xin cám ơn các anh/chị

File đính kèm

1.1 KB · Lượt xem: 3.197
Last edited by a moderator:
Dạ, em đang ở Vũng Tàu, đầu tuần em qua anh xem đất và trại cũ của anh, sau đó huy hoạch chi tiết ạ.

bên em có mô hình nuôi lươn đã và đang nuôi có hiệu quả nhưng vì dt đất có hạn không thể mở rộng nếu anh thấy thích thì lh;0985216678
e cũng thích nuôi lươn nhưng chưa có kinh nghiệm rất mong được bác chỉ giáo

Trại đã chăn nuôi gì chưa anh? Em Phong nè anh. Mấy tháng nay bận quá.

Em chào anh, Em sinh 1978. Chuyên về công nghệ tự đông. Sau thời gian bương chải kiếm cơm. Gần đây nhất là làm hệ thống tưới tiêu cho farm trồng dưa lưới. Rồi bây giờ em muốn dừng lại không làm dịch vụ nữa, mà tìm đối tác hợp tác sx kinh doanh bền vững, Em giải bày ở đây vì em thấy anh có điều kiện cần và đủ để thực hiện ý tưởng của em đó là: Dùng miếng đất của anh (7000m2 hơi nhỏ ) để làm trang trại rau hữu cơ dựa trên cơ sở tự động hóa hoàn toàn, sx rau theo tiêu chuẩn và theo đơn đặt hàng. Nếu anh thấy hợp lý thì alo em ĐT 0908258833

Last edited:
Thành thật mà nói mình sợ chuyện hùn hạp làm ăn lắm rồi . Bạn nên tự xoay xở và tự quyết định trong công việc của chính mình là hay nhất, đừng để vướng vào cảnh sau này bạn phải nói " Ai dè ...". Bạn đừng nên tin ai trong sự hùn hạp - có nhiều trường hợp ai em bà con trong gia đình còn không nhìn nhau sau vụ hùn hạp làm ặn

Hãn tin vào chính mình , thiếu vốn xoay xở thì mượn ngân hàng ...

Chúc bạn thành công
BepCanh

Back