Bác sĩ tâm lí

• Thread starter Bác sĩ Hoa Hồng
  • Ngày gửi
Ối ối, giờ em mới đọc đến vụ này
Bác sĩ trả lời là: cái vấn đề này là do ở chỗ em ...dê quá :lol: (giống bác sĩ -_- ) kiềm chế bớt bớt lại là nó ...hài hòa
Toa thuốc:
Rau răm 2 kí, ngày ăn 2 lần, lần chơi nguyên kí
Cao trăn 2 lạng, ngâm 2 xị rượu, ngày uống 2 lần, lần uống nguyên xị

Chúc em và người iu ngày càng hiểu nhau hơn, người bớt bớt lại, người chịu chịu hơn :8^:
Cái này không được,nếu dùng thuốc như thầy lang băm Boi nói thì sau này bác thantai47 chắc không ''ngốc'' lên nổi nữa.
Cái này chắc do phim ảnh,sách báo,hoặc do con gái bây giờ xinh quá nên bác thantai47 mới ''sung'' như vậy.
Nên hạn chế dẫn người yêu đến những chỗ vắng vẽ,tối tăm,nếu người yêu không có ''yêu cầu''.
Tuyệt đối không dùng các đồ ăn như,ngẩu phím các con vật như dê,bò hay các loại rượi ''tráng dương''
Tập thể thao 8h 1 ngày,cách này sẽ có công hiệu ngay ngày đầu tiên.
Vài chia sẻ kinh nghiệm bản thân,mong bác thantai47 sớm bớt''sung''

Tập thể thao 8h 1 ngày,cách này sẽ có công hiệu ngay ngày đầu tiên.
Vài chia sẻ kinh nghiệm bản thân,mong bác thantai47 sớm bớt''sung''

Chài chài, tập 8 tiếng/ngày thế này anh Thantai sau vài tháng sẽ trở thành thánh Phồng "đấm phát chết luôn"
Nhưng 1 vấn đề đặt ra là sau khi tập 8 tiếng, lỡ người yêu ảnh bẩu là "a hưng ui, tự nhiên em mệt quá, kiếm chỗ nào nghĩ mệt đi", thì lúc đó ảnh vừa cười vừa khóc quá bác sĩ ơi

em đã nói với bác sĩ là chuyện tế nhị này chỉ em và bác biết thôi mà.. sao giờ cả thím boi cũng vào bình loạn lun rồi... cũng may sau lần đó em là dứt khoát không đi vào những nơi thanh vắng nữa rồi... con trai luôn thiệt thòi bác ak :wacko:

em đã nói với bác sĩ là chuyện tế nhị này chỉ em và bác biết thôi mà.. sao giờ cả thím boi cũng vào bình loạn lun rồi... cũng may sau lần đó em là dứt khoát không đi vào những nơi thanh vắng nữa rồi... con trai luôn thiệt thòi bác ak :wacko:

ừh, em cố gắng giữ gìn nhé (cũng giống bác sĩ)
Con trai luôn phải chịu thiệt thòi :lol:

Back