Chủ đề nuôi rắn ri voi và đầu ra cho con vật này, lập hội những người nuôi rắn ri

• Thread starter vnpcsoft
  • Ngày gửi
DongThapAC

DongThapAC

Lữ khách
em mới mua được 4 con rắn nái nuôi 3 năm được 6kg2 giá 600k/kg giá vậy có đắt không vậy

Huỳnh Nghĩa

Huỳnh Nghĩa

Nhà nông nghiệp dư
em mới mua được 4 con rắn nái nuôi 3 năm được 6kg2 giá 600k/kg giá vậy có đắt không vậy
Đợt cao điểm vừa rồi rắn thịt có lúc 660k đó bạn , mua rắn rẻ nên xem kỹ con giống nha .
3, 4 năm thì chưa già lắm.
Rắn này nghe nói độc lắm phải không mọi người?
proxy.php?image=http%3A%2F%2Fi.imgur.com%2FOXIHvc9.jpg&hash=88fc37be03c67b0c4ad3b6c71f6635aa

proxy.php?image=http%3A%2F%2Fi.imgur.com%2FO0zCcen.jpg&hash=d5c86f30a43f7e1232cd136530f77dbf
Rắn lạ nữa hả anh hơi giống rắn rồng he

M

minhquan_blackrose

Lữ khách
minh cần mua con giống rắn ri voi, pac nào biết chỉ dùm nhe
Hiện tại nhà có khoảng 10 rắn bố mẹ đang mang thai, đã đẻ được khoảng 30 rắn con rồi. Và một số rắn lứa 1 năm tuổi và 2 năm tuôi. Do muốn nghỉ nuôi nên bán lại cả đàn cho a e nào co ý định nuôi rắn ri voi.rắn con 50k/con. Còn rắn bố mẹ thì bán hơn giá rắn thịt xíu thôi. Do mình đi nước ngoài mà cha mẹ ăn chay nên ko nuôi được nữa. Đem thả thì tiếc quá. Mình sẽ bán thật rẻ cho ai mua được cả đàn.
Địa chỉ. 12/13 ấp tân thuận xã tân hạnh huyện long hồ tỉnh vĩnh long.( gần cầu Mỹ Thuận). Sdt:0907472866

Last edited:
Giangtv

Giangtv

Lữ khách
Có ai biết rắn ri voi tự nhiên chết không có biểu hiện gì bất thường. bên ngoài mập, ăn no, vậy mà tự nhiên chết.
Nước có xử lí, PH 6.5.

Anh em có kinh nghiệm giúp em út với.

khoailangmocmong

khoailangmocmong

Nhanong.Com
Có ai biết rắn ri voi tự nhiên chết không có biểu hiện gì bất thường. bên ngoài mập, ăn no, vậy mà tự nhiên chết.
Nước có xử lí, PH 6.5.

Anh em có kinh nghiệm giúp em út với.
Có khả năng bạn cho ăn nhiều quá, mập quá, thừa dinh dưỡng sinh bệnh mà chết.

THUAN HUNG

THUAN HUNG

Lữ khách
Hiện tại nhà có khoảng 10 rắn bố mẹ đang mang thai, đã đẻ được khoảng 30 rắn con rồi. Và một số rắn lứa 1 năm tuổi và 2 năm tuôi. Do muốn nghỉ nuôi nên bán lại cả đàn cho a e nào co ý định nuôi rắn ri voi.rắn con 50k/con. Còn rắn bố mẹ thì bán hơn giá rắn thịt xíu thôi. Do mình đi nước ngoài mà cha mẹ ăn chay nên ko nuôi được nữa. Đem thả thì tiếc quá. Mình sẽ bán thật rẻ cho ai mua được cả đàn.
Địa chỉ. 12/13 ấp tân thuận xã tân hạnh huyện long hồ tỉnh vĩnh long.( gần cầu Mỹ Thuận). Sdt:0907472866
Rắn bán được chưa bạn?

Bài viết có nội dung tương tự

Đối tác