Có em gà chọi (gà nòi) tuyệt đẹp cần bán AE tham khảo nha!

• Thread starter jacter
  • Ngày gửi
J

jacter

Guest
Khối lượng khoảng 3.3kg
Thành tích thi đấu chưa thua trận nào.
Đặc điểm khỏe, mạnh nhanh nhẹn và ham mái
Muốn bán với giá 1 triệu.<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
LH: 090.770.771.8 (A-SANG)<o:p></o:p>
Địa chỉ: quận Tân Phú TP.HCM
Miễn nhắn tin, kỳ kèo trả giá!!!<o:p></o:p>

Khối lượng khoảng 3.3kg
Thành tích thi đấu chưa thua trận nào.
Muốn bán với giá 1 triệu.<o:p></o:p>
LH: 090.770.771.8 (A-SANG)<o:p></o:p>
Địa chỉ: quận Tân Phú TP.HCM
Miễn nhắn tin, kỳ kèo trả giá!!!<o:p></o:p>

3.3kg ok rùi ban
nếu bạn thích nó to hơn thì có thể cho chế độ ăn của nó tươi sống hơn la dc chứ mình đây đến thóc còn phải tiết kiệm đó.

hihhi... thành tích của em nó là "chưa thua trận nào"_ nhưng xin hỏi em nó ăn mấy x rồi? hay là chưa đá trận nào?... hỏi chơi cho vui thôi. up phụ nè

kết cái đặc điểm này của gà bác nè...
nhìn gà bác chắc là gà đòn còn tơ nhỉ(vì thấy chưa dọn lông và tai tích vẫn còn)...

minh ket e nay nha. nhat la bo chan nhung ga don hay cua vay a. Sang oi. co ai ruoc chua vay

Nhìn con gà này, nhớ con gà của mình năm 2002. Màu lông gà của mình xám tro toàn thân. Bất bại trong các cuộc chiến, rồi 1 ngày ... nó bị chôm mất.
Con gà này đẹp, chua thua trận nào là phải, vì nó chưa đấu lần nào thì lấy gì mà thua ... hehe
---------------
minh ket e nay nha. nhat la bo chan nhung ga don hay cua vay a. Sang oi. co ai ruoc chua vay

luancodien đã viết:
Ga chua lat tich ma da cai gi ha ban????

Viết chữ có dấu dùm 2 bạn ui

Last edited by a moderator:
cho mình hỏi cái này nha bạn hình như trong dòng gà đòn hầu như không có màu cú thì phải vì mình nghe nói"chim hoa gà cú chớ chơi".còn gà cựa thì lúc này màu cú cũng thông dụng vì chỉ cần gà đá nhanh chồng cựa vào là 30 giây thôi có kết quả rồi.có gì không đúng maong bạn bỏ qua nhé

thật sự mà nói thì con gà của bạn chỉ đẻ bán thịt thôi,làm gà phu cũng khó ấy.thứ nhất cần của nó có vẻ không tốt lắm.thứ 2 gà ở bảng của bạn thì phải suốt sắc thì mới có cửa để ăn sới đc.thứ 3 là con gà này bộ chân xấu quá,vẩy thì đóng lung tung,lại còn vấn cán nửa chứ.thật sụ con gà này nhìn cốt cách lẫn vẩy chẳng đc điểm nào cả.nếu nó thuộc loại gà linh ko quan trọng vẩy thì còn có thể suy sét có nên mua hay không thôi.

Bài viết có nội dung tương tự

Back