An Giang Bán Rắn Giống (Hổ Hèo,Ráo Trâu,Long Thừa,Hổ Vện)

• Thread starter TRANHUUHAU
  • Ngày gửi
Giá rắn hổ mang chúa là bao nhiêu 1 con vậy Hải bao lớn ? nặng bao nhiêu ?
Đêm hôm nhậu với mấy thằng CSGT tới 2 gio sáng nhẩy DJ tè le luôn hôm nào xuống ra ngoài chơi cho pepepeeee nhé

Tính nuôi thêm một số đãi Anh Em mình nhậu chơi vậy mới sốc hehe

Last edited by a moderator:
Mình thịt nó hay nó thịt mình vậy bác? hii, mà nuôi cưng như con nỡ lòng nào mà mình thịt bác hen!

Tính nuôi thêm một số đãi Anh Em mình nhậu chơi vậy mới sốc hehe

nhìn nó em cung yêu lắm anh Hậu ơi....mà để thành công mô hình rắn hổ hèo hay tính tới nó

- Hôm bửa e hỏi vụ trăn gấm con sao rồi anh có giống không?

Em o Binh Dinh do anh.em co dat chu Hau 10 con ran giong roi,khoang 1 thang ruoi nua la co.
Em cung dinh tham quan mo hinh nuoi ran ma nha chu Hau o hoi xa nen em ko xuong nhieu lan duoc,neu anh o gan Sai Gon thi cho em xin dia chi xuong tham quan duoc ko anh.

--------

moi nguoi cho em hoi tham ran ho heo co an giun dat duoc ko?

Nuôi thành công rắn hổ hèo mới dám gặp mặt anh em..............

phân biệt rắn

A cho em hỏi lam thế nào để biết rắn đực hay rắn cái.Có người nói nhìn duôi nó nhỏ nhọn là cái,cũng khó ghê.Co người nói đè lỗ huyệt,em đè muốn chết con rắn lun mà có thấy gai giao cấu gì đâu.Có người nói nhìn cái lưng tam giác là rắn đực ,em thấy con nào đói mà chả tam giác.Thật là buồn quá đi vì đi mua rắn mà không bíết đực cái làm sao mua.nhờ các anh có nhiều kinh nghiệm chỉ dùm em với.Thêm huyện nữa là co anh nào có kinh nghiệm trong việc nuôi rắn rừng không chỉ giúp em vài chiêu do em mới mua được con rắn rừng 1,5kg về nuôi mà cả tuần rồi mà nó không chịu ăn uống gì,em sợ nó ngủm quá.Làm ơn chỉ giúp em nha mấy anh.Cám ơn nhiều

cả tuần rồi mà nó không chịu ăn uống gì,em sợ nó ngủm quá
bạn banh miệng nó ra,nhét con nhái vào là ok hết,nhét nhái nhỏ thôi,ít thôi,ngày nào cũng bắt ra chơi,riết rồi nó chịu an à,trước mắt là vậy để nó khỏi chết
ai có cao kíến gì chỉ thêm e với,e cũng mới nuoi có 2,3 tháng à

nhét sợ rắn không chịu nuốt đó chứ! cho uống vitamin C đi xem rắn thèm ăn không! hii

rắn rừng phải trùm kín chuồng nó mới chịu ăn..........ko thì phơi nắng , nhốt riêng để theo dỏi, cho ăn mồi nhỏ thôi (thằn lằn, nhái nhỏ..) cho dể tiêu , cho uống kèm vitamin B2 ....đôi lời góp ý

ok anh Hải,nếu anh có nhu cầu mua cho rắn hổ chúa anh ăn thì anh xuống nhà em,em sẽ biếu anh số rắn và trứng mà em có,gọi là quà ra mắt để học hỏi thêm về nghề nuôi rắn của các anh,vui lòng alo cho em 0902388784
xin cảm ơn bạn nhiều .
Bận công việc quá hôm nay mới vào mạng được .

A Hậu hôm qua trốn lên Châu Đốc nhậu te le rồi, giờ vẫn chưa thấy tin tức

Có đây . Nhậu với Thọ nuôi rắn Châu Đốc về tới nhà 9h tối giờ mới cho mấy em nó ăn

Dạ thưa AnhTue em đi đêm chứ không phải đi ăn đêm ...
Còn xét nghiệm HIV là em xét nghiệm rồi DƯƠNG TÍNH

con vợ nó không cấm nhậu mà thằng Bác Sỉ nó cấm nhậu rồi anh Hậu ơi.....sáng giờ đi xét nghiệm máu kết quả bị "đái đường", lại thêm mở trong máu................buồn quá

chào Chú Hậu.

cho cháu hỏi: Chú còn rắn Ráo Trâu nhỏ không ạ? giá cả như thế nào a? cháu ở thành phố nên không về dưới chú tham quan và mua trực tiếp
được. nên chú có thể gửi mail cho cháu minhphung085@yahoo.com

Back