An Giang Bán Rắn Giống (Hổ Hèo,Ráo Trâu,Long Thừa,Hổ Vện)

• Thread starter TRANHUUHAU
  • Ngày gửi
Bị hôm 04/10 hôm nay cũng tạm bình ổn rồi chỉ sây sát phần mềm và tựu máu
bầm lăn hột gà và uống thuốc của trung tâm mắt TPHCM từ từ nó giảm dần
Hậu rất cảm ơn hết tất cả anh em có lòng thăm hỏi ... Thân Chào

Con mắt sau rồi anh Hậu bớt chưa có đi tái khám ko ? Lúc nầy ko thấy AE lên mạng hay chuyển sang chủ đề khác vậy ta .

Cảm ơn anh em thăm hỏi mắt Hậu cũng gần bình phục hoàn toàn rồi. Vẩn ở Topic
nầy AE giao lưu bình thường nhé. Còn bị banned là mình rao bán rắn con không
vào trang kỹ thuật nên bị khoá 5 ngày cảnh cáo. Thân Chào

Anh Hậu cho mình hỏi tí có 1 con rắn ăn mồi hay bi ói hoài , có cho uống men tiêu hoá rồi ( loại 1 ống bằng cở ngón tay út 6500/1 ống )1 ống cho uống 2 lần .Mình có thể trộn với lòng đỏ trứng được ko anh ? Cần phơi nắng ko anh ? nghĩ đến phơi nắng mình sợ , ko có chổ phơi leo lên nóc nhà phơi rồi lo làm chuyện khác quên bị chết 3 con rồi hu hu .......

Nó bị đường ruột cho uống men tiêu hoá loại bột, mua thuốc của CT TÂN NHUẬN
PHÁT cho uống rất hay. không xịt nước làm lạnh rắn và thường phơi nắng sáng

Bán hết rắn con chưa bác Hậu. Em hỏi bác lại cái này: em tập ăn mồi chết thì mấy con đầu đàn ăn tốt còn mấy em nhỏ cuối đàn thì ăn kém lắm anh ơi. Nên em bữa ăn sau em phải cho mồi sống vào. Và luân phiên liên tục như vậy. Em cảm giác hình như mấy con đầu đàn khi gặp mồi sống vẫn ăn tiếp và quay trở lại chê mồi chết. hii, nên em chưa an tâm cho ăn mồi chết 100%, chắc em phải tách riêng con nào đã ăn mồi chết tốt ra, con nào chưa ăn nhiều thì tập tiếp đúng không bác? Cám ơn bác trước!

Đúng rồi em tuyển chuồng rắn ăn mồi chết được 100% ra riêng còn lại em để cái
mâm Inox gần rắn đang nằm tập trung nhiều sử lý cho nhái chết rồi bóc từ con
chọi vào mâm từ từ tạo cảm giác như con mồi động nó bay lại đớp được vài lần
tập như vậy nó quen rồi sau nầy bỏ nhái vào mâm một lần là nó bưu lại giành
mồi và ăn thuần mồi chết 100% (rắn chưa ăn mồi chết được phải bắt buột để y
chuồng cũ chứ đừng chuyển chúng sang chuồng mới làm lạ môi trường sống tập
lại rất lâu và rất khó nhen em ...) Chào Em chúc Em thành công mỹ mãn

Đợt nầy nở hết khoảng 1200 con nhưng khách đặt cọc khoảng 700>800 con rồi
còn lại 400>500 để nuôi gây hậu bị bầy đàn TranTTuan
Tuấn ơi nếu em có nuôi rắn con thì nên mua rắn vùng An Giang và ACE bà con
cũng vậy. Khi muốn mua rắn con thì nên tìm những trang trại uy tín có giấy phép
Cục Kiễm Lâm và đến xem tận mắt phải có và thấy đàn rắn bố mẹ như thế nào ?
có lớn không ? từ 1kg7>2kg5(rắn cái)và xem trứng đang ấp có lớn không ? đem
cân 12>14 trứng 0,5kg là ok nhen (nói thêm tí nhen rắn vùng khác ngoài An
Giang ra nó bệnh liên miên và chết rất nhiều mổi ngày Hậu nhận từ 10>15 cuộc
điện thoại của anh em các vùng điện lại hỏi thuốc ... VV ... VV ... VV ...)

can mua ran

Chào chú có thể cho biết giá không vậy. tôi cần mua một số để nuôi .

Chào chú có thể cho biết giá không vậy. tôi cần mua một số để nuôi .
- Bác cần mua rắn giống bác có thể liên lạc với bác Hậu qua số đt 0939.233.188 Bác ở An Giang thì qua nhà bác Hậu tham khảo mô hình, xem rắn bố mẹ, xem rắn giống bác Hậu sẽ tư vấn kỹ thuật cho Bác..!!!
- Địa chỉ nhà bác Hậu: Số Nhà 269, Tổ 9, Ấp Nam Huề, Xã Bình Thành, Thoại Sơn, An Giang

chào anh Trần Hữu Hậu

qua thời gian tìm đọc qui trinh nuôi rắn ráo trâu, em cảm thấy kết mấy chú rắn nay rồi va có ý định nuôi. Anh làm ơn cho e hỏi giá rắn con giống bao nhiêu tiền định mua 100 con giá la bao nhiêu vầy anh, va cho hỏi a co thể cung cấp dc cho e ko! thank anh!:angry:

qua thời gian tìm đọc qui trinh nuôi rắn ráo trâu, em cảm thấy kết mấy chú rắn nay rồi va có ý định nuôi. Anh làm ơn cho e hỏi giá rắn con giống bao nhiêu tiền định mua 100 con giá la bao nhiêu vầy anh, va cho hỏi a co thể cung cấp dc cho e ko! thank anh!:angry:

Bác điện trực tiếp cho anh Hậu nhé !
Anh Hậu lâu lâu đi nhậu tưng tưng về ngồi máy phá làng phá xóm nên bị ban quản trị phạt rồi .
Nghe đâu cấm viết bài 3 tháng , nếu bác nào quan tâm thì gọi trực tiếp .
Anh Hậu thấy các bác hỏi muốn trả lời lắm nhưng há miệng không được hi hi hi .............

3 tháng lâu lắm đó, hii, kiểu này khi hết hạn, chắc bác Hậu ngày viết 1 bài thôi.hêhe

chào AE trên diển đàn cho mình hỏi tí sau mấy con rắn nhà mình lúc nầy ăn ít ( 3 ngày cho ăn 1 lần ) có con thì ăn có con kén ăn quá nhiều khi tới cử thứ 2 rồi mà vẩn ko ăn , mình có cho uống men tiêu hoá rồi và trộn vô thức ăn nửa ( trọng lượng mỗi con gần 1kg) mình thấy hơi lo ko biết rắn có bị bệnh gì ko ? AE nào biết chỉ mình với xin cám ơn trước.

Back