An Giang Tham Quan Mô Hình Nuôi Rắn Hổ Hèo Trần Hữu Hậu

• Thread starter TRANHUUHAU
  • Ngày gửi
Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
Bác tìm chỗ bán đi, em thấy ngoài Tây Ninh, ở Củ chi người ta cũng cần nhiều nhái lắm đó bác? Mà sợ cái là bác chuyển tới đây hơi xa!

Không đâu các bạn ơi nhái ở Khu vực của LỵHien không quá 50k/kg . Chuyên gia bán nhái ếch cho rắn ăn sdt 0977068452. hà cái lề cho gặp "A lụy ", Nếu ở Tây Ninh thì có người mang nhái đến giao cho bạn ngay, Chú Lụy này ở gần nhà LYHIEN lắm đó alo là gặp ngay liền . Nhậu cũng chì lắm à nha

Bác Xuân Vu nói đúng đó.ở nhà em nhái dao động 50-70k 1kg à đó là giá mua cho rắn ăn đó nhen.bán rẻ hơn nữa
Anh huệ nói ở Bình Dương giá 120k/1kg kìa anh không hiểu sao giá cao đến thế
Giá này cho rắn ăn là mạc luôn chứ lời lơm gì nổi nữa

Mình thì ngày nào cũng cho ăn . LYHIEN Ơi mình định chở nhái lên bạn bán dùm đuọc không ? đem lên 50 đến 100 kg có tiêu thụ hết không vậy ?
KO biet giá nhái dưới anh Hậu bao nhiệu vậy?

Chào Anh Hue . Nhái dưới nầy khoảng 30>40/1kg Nếu chở lên Bình Dương bán khoảng 80>90/1kg trừ hao hụt + Chi phí mới có sống Anh Ơi . Mà ở trên đó tiêu thụ mạnh không ? mỗi ngày khoảng bao nhiêu ký ?

Last edited by a moderator:
Nói chung nhái ở vùng nào bán vùng đó, chứ bán không bao nhiêu mà đi xa rồi hao hụt nhiều nữa thì không có lời nhiều mà mệt thêm!

Địa Chỉ Chính Xác Để Tìm

Nhiều Khi Anh Em Tìm Hoài Không Gặp Chổ ở , Hây Bị Lạc Về ( Ba Thê Núi ) . ( Là Ba Thê Mới ) Tôi Tên : Trần Hữu Hậu ( Còn Có Tên Cúng Cơm ) . ( Hận ) Số Nhà 269 Tổ 9 , Ấp Nam Huề , Xã Bình Thành . Còn Gọi ( Chợ Ba Thê Củ ) Huyện Thoại Sơn . Còn Gọi ( Núi Sập ) Tỉnh An Giang . Bảng Chợ Để Tên ( Chợ Bình Thành I ) Nhà Ngay Gốc Chợ . Quá Trời Nhiểu Tên Luôn Phải Không Nhỉ .

Rắn hổ hèo

Năm nay nếu rắn đẻ sớm đẻ đều bán đã tiền luôn

Chào Anh Hậu
Anh Hậu ơi, cho tôi hỏi chút nhé, ngoài nhái ra con cho rắn ăn thức ăn gì nữa không. Vì tôi cũng đang muốn nuôi thủ chục con mà chỗ tôi không có nhái thì phải làm sao? Tôi ở Biên Hòa Đồng Nai.
Cảm ơn.

Hơi căng đó bác! Bác coi ở nơi bác có sẵn thức ăn gì rồi nuôi con đó sẽ tiện lợi hơn chứ?

CHÀO ANH NAM . Anh muốn nuôi rắn thì phải chịu khó chứ Anh , Anh chạy ra ngã 3 Trị An khúc chợ An Chu đặc nhái . Ở đó có đấy giá cả mà thôi , định nuôi mà mua rắn lớn hay là rắn 7 ngày tuổi , nếu mua rắn lớn coi họ cho ăn mồi chết hay mồi sống rồi mới biết đường mà lần , còn nếu mua rắn 7 ngày tuổi thì mua trứng cúc lộn loại con lớn đập ra tập cho ăn từ đầu . Sau nầy rắn lớn lên thì cho ăn đầu gà rồi cũng phải đổi món như con người mà thôi , tập ăn mồi chết từ nhỏ sau nầy rất dể dàng cho việc đi xa tìm mồi vận chuyển nếu có chết thì ớp lạnh , nhưng lâu lâu cũng phải mua cóc cho ăn để diệt sên và bồi dưởng rắn ... nhái , ếch , chuột , vịt , cúc .... Chào Anh

Nuôi răn hổ hèo

Thật vậy . Anh Xuân Vũ đã nói trước nuôi chuồng cực lắm nhe Hậu , nuôi làm cảnh thì khác , nuôi làm kinh tế là khác .

Học , học nữa , học mãi ... Làm , làm nữa , làm mãi ...

A Hậu

Mới call anh Hậu hôm qua (0917.3333.86)...........e đang sắp xếp thời gian đi tham quan mô hình nuôi của anh......cảm ơn anh!

nhìn con rắn mà thềm nhậu làm sao, rắn đẹp quá

Chà ! Có rượu đây rồi đi đâu chi nữa

Chắc cũng phải mua 1 thùng rượu thuốc của Anh Hoàng Vũ nhãn hiệu ( Phụng Gia ) để giành đãi khách chứ . Một thùng bao nhiêu chai và bao nhiêu T... Vậy Anh ?

LyHien tập rắn ăn mồi chết thể nào rồi ?

Chào SongDu . Hôm nào xuống tham quan nhớ điện thoại trước nhé .

Up 1 phát, vì một ngày mai cho tất cả nông dân chân tình như bác!

Cám ơn bạn TranGia . Bạn tập rắn ăn lại mồi chết chưa ?

Bạn LyHien đang tập lại đó có hiệu quả khả thi luôn .

Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
Bài viết có nội dung tương tự

Back